หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: MV ล่าสุดจาก spf ได้ (แจ๊ค แฟนฉัน) มาสร้างความสนุกให้กับMV น่ารักอ่ะ  (อ่าน 3666 ครั้ง)

moogift

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
และแล้ว MV หนุ่มๆ spf ก็ออกมาให้พวกเราได้ดูกันซะที โดยมี นักแสดงอารมณ์ดี อย่างเเจ๊ค มาทำให้ mv ดูตลกๆและน่าสนใจขึ้นอีกด้วย MVจะเป็นอย่างไร ติมตามได้กันเลยที่นี้...

เป็นยังไงล่ะนี้เเค่รูปน้ำจิ้มๆ เท่านั้นนะค่ะ วันหลังจะไปรวบรวมเอารูปเบื้องหลังมาให้ดู อาทิ  พระเอก นางเอก  และภาพบรรยากาศการถ่าย MV วันนี้เอาได้แค่นี้ไม่ต้องเสียใจไปนะค่ะ.....เป็นไงบ้างนี้แค่รูปภาพ เพื่อนๆหลายคนคงอยากจะดู Mv ใจจะขาดแล้วล่ะซิ ^___^ แต่ก่อนที่เราจะไปดู MV เราไปดูพี่ แมว  จิระศักดิ์  และนักร้อง Spf สัมภาษณ์กันก่อนนะจ๊ะจะได้รู้จักพวก sff มากขึ้น

SPF [Band Interview]

สนุกกับ MV กันต่อเลยจร้า
เสียงเพลงในใจฉัน : SPF [Official MV]