Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เรื่องของสไมลี่!!

หน้า: (1/1)

T33RAK:

สไมลี่คือเทคโนโลยีที่เคลื้อนย้ายพลังของผลปีศาจไปสู่สิ่งของเหมือนดาบของผู้พันสแปนดัมหรือหมาของmr4อ่ะพอสไมลี่ตายผลปีศาจเลยออกมาคือคิดดูดีๆสิว่ามันไม่มีชีวิตตั้งแต่เริ่มเมื่อกับสู้สภาพเดิมผลปีศาจเลยออกมาแบบว่า แก๊ซ+ผล ซาระ ซาระ=สไมลี่ ใช่ป่ะ?เดาดูนะอย่าคิดมาก

windyzero:

ใช่ครับ แก๊ส+ผลไม้ปิศาจ = สไมล์ลี่

T33RAK:

มันก้อไม่เห็นน่าสงสัยเลยที่ผมปีศาจมันออกมาใช่ป่ะ?

windyzero:

ใช่ครับ เพราะสไมล์ลี่ตาย พลังผลปิศาจก็เลยออกมาหาที่อยู่ใหม่

แต่ที่น่าสนใจก็คือ มีวิธีการให้พลังกลับไปอยู่ในผลไม้ยังไงน่ะครับ *้ั์drinktea*

หน้า: (1/1)

Go to full version