หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มหมวกฟางจะได้กินผลซะระซาระ ที่มาเกิดใหม่ มั๊ย  (อ่าน 21089 ครั้ง)

peterx

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน
ผลซะระ ซาระ ที่เจ้าสไลม์มันกินเข้าไป โมเดลตัวเอกโซลอตเทิล หรือที่ท่านวิน บอกว่าเป็นจิ้งจกน้ำเม็กซิกัน หน่ะ
รู้สึกจะกลับมาเป็นผลปีศาจเหมือนเดิมน่ะ........

แล้วจะเป็นไปได้มั๊ย ที่คนในกลุ่มหมวกฟางจะได้กิน...... *attack*

แล้วใครดีละที่ควรจะกิน และได้พลัง *haha*

ปล. เห็นว่า..อาทิตย์นี้งด อ่ะ ....ถ้างดจริง เซ็งเลย *disappoint*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 12:08:53 โดย peterx »
ฝั่งอยู่ที่ไหน...พาผมกลับเข้าฝั่งที

neung_abp

• *
อยากให้เป็นอุซป จะได้กล้าหาญหน่อย555 *hoho*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
อาจจะได้ไปขายก็เป็นได้ครับ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ไม่ต้องกินอ่ะดีแล้ว ไม่งั้นคนว่ายน้ำเป็นมันจะหายไปอีก 1  *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ลูฟี่ : ฉันจะกินเอง

โซโล : zzzzzzz

นามิ : นายกินไม่ได้นะลูฟี่.. $$ต้องเอาไปขายสิ่ยะะะ

อุซป : ฉันจะลองกินดีไม๊นะ ?

ซันจิ : นามิชวางงง

ช็อปเปอร์ : มันหวานรึเปล่านะ ?

โรบิ้น : มันไม่หวานหร่อกนะช็อปเปอร์..

แฟรงกี้ : นี่น่ะเหรอผลปีศาจ.. ซูเปอออร์

บรูค : ผลปีศาจน่ากลัวจนผมรู้สึกขนลุกเลย.. อ๊ะ!! แต่ผมไม่มีขนนี่นา LoL
 *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก

นามิ : นายกินไม่ได้นะลูฟี่.. $$ต้องเอาไปขายสิ่ยะะะ

ช็อปเปอร์ : มันหวานรึเปล่านะ ?

โรบิ้น : มันไม่หวานหร่อกนะช็อปเปอร์..

แฟรงกี้ : นี่น่ะเหรอผลปีศาจ.. ซูเปอออร์

บรูค : ผลปีศาจน่ากลัวจนผมรู้สึกขนลุกเลย.. อ๊ะ!! แต่ผมไม่มีขนนี่นา LoL
*haha* *haha* *haha* *haha* ใช่เลยยย ช่างคิดเนาะ !!

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

PenTor

• *
เข้ามาเพราะอ่านเปนผล โซระ นึกว่าจะเจอน้องอ้อย  *disappoint*

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ไม่แน่ผู้ที่กินอาจเป็น
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
ผมว่ามันต้องโดนตัดหน้าเเน่ๆ ไม่พวกเวอร์โก้ ก็คงเป็นพวกลึกลับ  *glad*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

lezy_tonight

• *
ไม่น่าจะมีครัยได้กินหรอกครัฟๆ *้ัdoubt*

เพราะมันจะทำให้สไตร์การต่อสู้ของแต่ละคนเปลี่ยนไปมากเลย *rip*

ป.ล.นี่เปงแค่การคาดเดามั่วๆ โปรดใช้วิจารณะญาณในการอ่าน อิอิ *shock*

notelai9

• *
เงื่อนไขของลอคือ ขอ ผลปีศาจอันนี้ล่ะจ๊า555
เดาๆนะ ลอจะเอาไปดอง แล้วเพาะเนื้อเยื่อ ขาย โรยพริกเกลือ  *hoho* *hoho* *hoho*
ขายได้ราคาดีกว่า เป็นผลๆอีกนะ *haha* *haha*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

เข้าใจคิดครับ พวกนี้พูดบ่อยจนจับไต๋ได้เลย ฝีมือเยี่ยมครับท่าน *number1* *number1*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
ได้ข่าวว่ามันอยู่ในกลุ่มแก๊สไม่ใช่หรอแล้วใครจะเข้าไปเอา
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

lumpoon

• *
  • ชอบมาก ม๊าก ๆๆๆ
 *love* *love* *love*

IamMr.F

• *
  • สิ่งที่ดูเรียบง่ายหรือธรรมดาบางครั้งอาจมีปริศนา
ผมว่านะน่าจะให้ซันจิเอาไปทำพุดดี้นะ - -
(รสชาติสุดจะบรรยาย) *shock*
คุมะ?