Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!

หน้า: << < (4/4)

chainoi:

ถึงคิดจะฆ่าใครก็คงไม่ง่ายหรอกครับ แต่ละคนก็เก่งๆทั้งนั้น *great*

Augustz:

ถ้าผมเป็นโทบิ  ผมจะวาปออกมาฆ่าน้ำขามก่อน  *haha* *haha* *haha*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 11 ส.ค. 2012 เวลา 18:35:40 ---ถ้าผมเป็นโทบิ  ผมจะวาปออกมาฆ่าน้ำขามก่อน  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

ห้ามเลยเดี๋ยวการ์ตูนมันจบเร็ว พาไปเที่ยวทะเลตลอด.... *disappoint*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version