Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!

หน้า: << < (2/4) > >>

Num:

ผมอ่านว่าคาคาชินะ ในซับก้อคาคาชิ

nakin:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 17:15:56 ---ผมอ่านว่าคาคาชินะ ในซับก้อคาคาชิ

--- End quote ---
แอนนิเมะภาษาญี่ปุ่น ก้อ คาคาชิ  *number1*

golfbikes:

ดีนะไม่ ทาเคชิ ไมงั้นโนบิตะคงจะตามมา    ทาเคชิ=คาคาชิ  โนบิตะ=โอบิโตะ  555+ *number1*

แอบมาดู:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 16:37:13 ---อิงฉบับลิขสิทธิ์ ซิคะ ไม่ต้องเถียงกัน *bath2*

งง เถียงกันตรงไหนหว่า  *disappoint*

แอบมาดู:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 17:15:56 ---ผมอ่านว่าคาคาชินะ ในซับก้อคาคาชิ

อ๋อครับ โทดทีครับผมดันอ่าน คาเคชิ งั้นต่อไปผมจะอ่านคาคาชิครับ ขอบคุณครับ

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version