Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!

หน้า: (1/4) > >>

แอบมาดู:

ตอนแรกนึกว่าโต๊ะคือตัวปัญหาจนเร่งปลุกสิบหางออกมาอย่างไม่สมบูรณ์ แต่ตอนนี้เอาไปเอามาคาเคชิคือตัวปัญหาอีก จะค่าคนอย่างคาเคชินั้นก็ใช่ว่าจะง่ายเพราะคาเคชิที่สำคัญเป็นคนมี "กึ๋น"   แล้วจะค่ายังไงล่ะนิ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

อ่า ทั้งหัวมู้ และ เนื้อหา  ใครคือ  คา เค ชิ   *haha* *haha*

sattkon:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 01:44:55 ---อ่า ทั้งหัวมู้ และ เนื้อหา  ใครคือ  คา เค ชิ   *haha* *haha*

--- End quote ---

เขาก็แค่เรียนแบบน้องชายคุณไงครับ *haha* *haha* *haha*

แอบมาดู:

คาเคชิ คาคาชิ เคคาชิ  ไม่รู้สำเนียงภาษาอังกฤษมันออกเสียงยังไง แต่ผมเลือกอ่าน คาเคชิ น่ะครับ

Monkey D. Jennei:

อิงฉบับลิขสิทธิ์ ซิคะ ไม่ต้องเถียงกัน *bath2*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version