หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสงสัยการตายของรินมากอะ ว่ารินตายยังไง  (อ่าน 8901 ครั้ง)

fonfang2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
รู้สึกจะเป็นคนเดียวที่ตายโดยปริศนา แล้วตอนที่เรียกคาถาสัมภเวสีคืนชีพ ก็ไม่เห็นรินนะ เป็นตัวละครเดียวที่ผมไม่เห็นในคาถาคืนชีพนี่อะ เป็นไปได้ป่าวที่รินคือโทบิอะ ผมสงสัยจัง

เรื่องราวของรินอะ

bankie555

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...
Re: ผมสงสัยการตายของรินมากอะ ว่ารินตายยังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 15:02:31 »
โฮ่!!!ไม่เคยคิดแฮะ

เป็นไปได้ครับ แม้ว่าโอกาสจะน้อยมาก...

ปล.ไม่แน่นา รินเองก้อเป็นนินจาแพทย์ เอาตาโอบิโตะคุง มาใส่ตัวเองก้อคงไม่ยากละมั้ง ว่าแต่เสียงในอนิเมะ มัน ผู้ชายมะช่ายเหรอ  *disappoint*
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: ผมสงสัยการตายของรินมากอะ ว่ารินตายยังไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 15:04:17 »
ริน เป็นผู้หญิง แต่ โทบิมันเป็นผู้ชาย - -
และ ในเรื่องก็ไม่มีบอกว่ารินตายยังไง
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 15:29:24 »
รินตายเพราะมันไม่หายใจครับ
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

nakin

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 15:38:47 »
เป็นไปได้ครับ ถ้ารินมันไปแปลงเพศมา *haha*
แต่ละคนที่คาบูโตะเรียกมามีแต่คนเก่ง และต้องเปนคนที่ใครเจอก้อต้องคิดหนัก
แล้วรินมันเก่งตรงไหน เรียกมาจะมีประโยชน์อะไรหว่า

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 16:00:53 »
รู้สึกจะเป็นคนเดียวที่ตายโดยปริศนา แล้วตอนที่เรียกคาถาสัมภเวสีคืนชีพ ก็ไม่เห็นรินนะ เป็นตัวละครเดียวที่ผมไม่เห็นในคาถาคืนชีพนี่อะ เป็นไปได้ป่าวที่รินคือโทบิอะ ผมสงสัยจัง

พูดง่ายๆๆ นะครับ รินเป็นแค่ตัวประกอบ ของคาคาชิในช่วงแรกเท่านั้นละ...ไม่ได้เป็นตัวเดินที่สำคัญอะไรมากมายเหมือน ซากุระ เลยไม่จำเป็นที่ต้องเขียนบทให้เยอะมากมาย รู้แค่ว่า ตายไปแล้วเท่านั้นละ...ที่ไม่มีประวัติเพราะมันไม่สำคัญ ^^ แค่ตัวประกอบช่วงนึ่งของคาคาชิ   จากที่ผมคิดนะ ^^

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 16:46:36 »
บ้ากันไปใหญ่ โทบิเป็นทอม ซะงั้น !!

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 07 ส.ค. 2012 เวลา 19:52:21 »
 *shock* *shock* *shock*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 00:06:22 »

พูดง่ายๆๆ นะครับ รินเป็นแค่ตัวประกอบ ของคาคาชิในช่วงแรกเท่านั้นละ...ไม่ได้เป็นตัวเดินที่สำคัญอะไรมากมายเหมือน ซากุระ เลยไม่จำเป็นที่ต้องเขียนบทให้เยอะมากมาย รู้แค่ว่า ตายไปแล้วเท่านั้นละ...ที่ไม่มีประวัติเพราะมันไม่สำคัญ ^^ แค่ตัวประกอบช่วงนึ่งของคาคาชิ   จากที่ผมคิดนะ ^^
ตามนั้นเลยคับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 00:49:47 »
เห็นรินตอนแรก นึกว่าตะกูลเดียวกะคิบะ เห็นมีสัญลักษณ์ที่แก้ม  *dead*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 01:05:34 »
ทำไม่ยังไม่มาอีกนารุโตะเค้ารอใจจะขาดแล้ว *disappoint*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 01:24:48 »
ไม่ใช่แค่ ฮารุโนะ ริน คนเดียนนะครับ ยังมี อุจิวะ คางามิ อีก *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 08 ส.ค. 2012 เวลา 09:17:47 »
ไม่ใช่แค่ ฮารุโนะ ริน คนเดียนนะครับ ยังมี อุจิวะ คางามิ อีก *dead*

นี้ละตัวหน้าสงสัย ว่าจะเป็นโทบิ 55555

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov