Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไม่เกิน1-2 ตอนหน้า อ.คิชิโมโต จะเฉลยแล้วนะ ว่าโทบิเป็นไคร

หน้า: (1/5) > >>

paemzaa:

http://www.saiyanisland.com/2012/07/kishimoto-tobis-identity-revealed-in-next-few-weeks/

อ.คิชิโมโต จะเฉลยแล้วนะ ว่าโทบิเป็นไคร
คราวนีี้แหกกันเป็นแถวแน่

บทสัมภาษณ์ 31กค.(อังคาร)
Question: Will Tobi’s identity be revealed in the future…!?
Kishimoto-sensei: Yes, it will. In fact, Tobi’s identity should be revealed within the next couple of weeks so until then please continue with your predictions!!

ฉนั้นเฉลยตัวตนโทบิน่าจะอยู่ในสัปดาห์นี้หรือสัปดาห์หน้า 8สค. ไม่ก็ 15สค.

ดีใจด้วยนะครับ

คราวนี้จะได้เห็นอิสึนะถอดหน้ากากซะที แต่ใบหน้าอาจเป็นร่างโอบิโตะหรือไครอื่นก็ได้

ส่วนโทบิถ้าไม่ไช่อิสึนะ มาถีบผมได้เลย

sattkon:

แน็บที่อยู่ เลขที่บ้าน เอาไว้สิ ถ้าแน่จริงอะ  *haha*

Lopez:

ไช้ AXE รึเปล่า...... *disappoint*

spirit:

ผมละอยากอ่านdata book 4จริงๆ แต่มันหาดูยากเพราะเพิ่งออกได้ไม่นานมันมีข้อมูลวันเกิดค่าพลังของหลายๆคนเลยรวมถึง มาดาระ รุ่น1 รุ่น4 และอีกมากมาย ไปอ่านสปอยเล่มนี้มา มาดาระแมร่ลงพลังเยอะสุดเลย แต่รุ่น1นิดิพลังน้อยกว่ารุ่น4อีก -*- น้อยกว่า0.5
แล้วนารุโตะโหมตเซียนพลังเท่าซาซึเกะตอนเนตรวงแหวนแต่น้อยกว่าร่างปีศาจ

ว่าแต่จะให้เตะจิงๆหรอ  *haha* *haha* *haha* *haha*

งั้นผมขอคิดว่าโทบิเป็นตัวละครใหม่ไม่จริงให้ถีบเจ้าของกระทู้เลย *haha* *haha* *haha*

Monkey D. Jennei:

*้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*ไม่ยอม อย่าพึ่งเฉลย ไม่งั้นเหตุการณ์ หนึ่งๆใน ชีวิตเค้ามันจะหายไป คือจะไม่ได้เห็นเพื่อนๆในบอร์ดทะเลาะกันเรื่องโทบิอีก อย่าพึ่งเฉลยยย....เค้าขอร้องงง..... *rip* *rip* *rip* *rip*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version