Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิใช้คาถาสัมเวสี คืนชีำำำพ เป็๋นหรอ

หน้า: (1/3) > >>

taxtc001:

เป็นหรือป่าวงะ

spirit:

ไม่เป็นมั่งครับไม่เคยเห็นมันใช่แถมมันไม่น่าจะรู้วิธีใช่ด้วยเพราะมันยังถามคาบูโตะอยู่เลย

gedomazo:

ต้องบอกว่า มันทำไรไม่เป็นเลยครับ เกี่ยวกับวิชานี้ ^__^
วิธีหยุด มันยังไม่รู้เลยครับบ

AkatsukiPein:

ไม่เปนครับ

nakin:

มันอาจจะเปน แต่แกล้งโง่ก้อได้ครับ ถ้าเราคำนึงถึง..
เนตรวงแหวนที่สามารถก๊อปทั้งวิชาและคาถาได้
แถมยังมีเนตรสังสาระ ซึ่งเป็นเนตรก่อกำเนิดวิชาต่างๆอีก จะเปนก้อไม่แปลก
แต่มันจะมีประโยชน์อะไรที่จะใช้วิชาที่คู่ต่อสู้รู้วิธีหยุดได้ล่ะ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version