หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าตั้งคำถามเล่น ๆ  (อ่าน 13166 ครั้ง)

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
Re: ถ้าตั้งคำถามเล่น ๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 21:08:51 »
แก้ไขนิดนึง นารูโตะยั่วจนมันถอดเอง

หรือว่าเป็นคนอื่นเข้ามาแจม

เอ่อ.. นารุโตะยั่วจนมันถอดเอง เลยเหรอครับท่าน เซียนเฮฟ  *haha* *haha*
มันต่อสู้กันหรือทำไรกันนิ 55

ต่อสู้เพื่อแย่งกันครอบครอง เทนงู ครับ

เอ่อ..นี่ ผมขอถามหน่อยอ่ะ
เทนงู หรือ ราชาเทนงูที่พูดกันเนี่ย มันคืออะไรเหรอ
พอดี ตามกระแสเทนงูไม่ทัน TT

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 09:16:44 »
แก้ไขนิดนึง นารูโตะยั่วจนมันถอดเอง

หรือว่าเป็นคนอื่นเข้ามาแจม

เอ่อ.. นารุโตะยั่วจนมันถอดเอง เลยเหรอครับท่าน เซียนเฮฟ  *haha* *haha*
มันต่อสู้กันหรือทำไรกันนิ 55

ต่อสู้เพื่อแย่งกันครอบครอง เทนงู ครับ

เอ่อ..นี่ ผมขอถามหน่อยอ่ะ
เทนงู หรือ ราชาเทนงูที่พูดกันเนี่ย มันคืออะไรเหรอ
พอดี ตามกระแสเทนงูไม่ทัน TT
ฮ่าๆๆ มีคนบอกว่า โซโจโบราชาเทนงู เป็นพ่อของ มาดาระ อ่ะครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

อยู่ดีกินหอย อยู่ดอยกิน..

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • อยู่ดีกินหอย อยู่ดอยจะกินอะไร
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 13:43:19 »
อะจ๊าก *้ั์shock3*เทนงูมาโผล่ที่กระทู้นี้ได้ยังไง *้ั์shock2*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 14:21:30 »
นี้ไงราชาเท็นงู ในตำนาน 555555555555555555555555555 หาดูยากนะเนีย   *haha*  *haha*  *haha*  *haha*     *great*

*haha*
 *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 14:33:10 »
ก๊ากกกกกกกกกกก 555555555555555+ *haha* *haha* *haha*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 16:03:42 »
@Pop_เซียนซกมก

ถลองคิดสภาพ ถ้าเปลี่ยนหมวกให้ไอ่งูนั่น เป็นหวมกแก๊บ NY จะโครตเจ๋งเลย *haha* เพราะลิ้นพี่งูแก เตรียมแล็บโย่วเลย ลองนึกภาพกันดู  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 16:11:06 »
@Pop_เซียนซกมก

ถลองคิดสภาพ ถ้าเปลี่ยนหมวกให้ไอ่งูนั่น เป็นหวมกแก๊บ NY จะโครตเจ๋งเลย *haha* เพราะลิ้นพี่งูแก เตรียมแล็บโย่วเลย ลองนึกภาพกันดู  *haha*

ใช้เลยยยย เปลี่ยนหมวกให้เหมือน ที่พี่โต้ง illslick ใส่หน่อยนะ พร้อมแร็บ ให้ไอคาบุโตะ ฟังเลยนะนั้น 5555+ *haha*  *haha*  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov