Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อยากให้ซันนี่กินผลปีศาจจังเลยครับ

หน้า: << < (3/4) > >>

Doppel Man:

กินสายโรเกียนี่นั่งไปนั่งมาเกิดโดนโจมตีมันก็สลายกลายเป็นสารอีก คนบนเรือร่วง!!! *haha*

agimogugada:

สรุปคือไม่ต้องให้ซันนี่กินดีสุด เดี๋ยวเรื่องมันจะไปกันใหญ่ *haha*

[email protected]:

อุสา เคลื่อนไหว ในน้ำได้เร็วกว่ามนุษย์เงือกละ จะกินทำไม

ooae:

ไม่ต้องกินหรอกคับ ขอเป็นลูกเรือ ที่มีพลังผลปีศาจอีกสักคนก็พอ *hoho* *hoho*

lumpoon:

แฟงกี้เป็นหุ่นต์ยนต์ใช่ไหมครับ อยากให้อาวุธของแฟงกี้ กินนะครับ *number1* *number1* *number1* *number1*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version