Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อยากให้ซันนี่กินผลปีศาจจังเลยครับ

หน้า: (1/4) > >>

011nb:

สมมุติว่าถ้าให้เรือซันนี่กินผลปีศาจได้ 1 ผล เพื่อนๆอยากให้ซันนี่กินผลอะไรครับ(สายอะไรก็ได้) ส่วนผมอยากให้กินสายโรเกียนะ เพราะยังไม่เห็นสิ่งของกินผลสายโรเกียเลยอ่ะ(แต่กลัวมันจะลอยน้ำไม่ได้เนี่ยสิ จะแย่เอา) *number1* *number1*

pujee:

กินผลสายโซออนสิครับ พวกนกหรือสัตว์มีปีก ไม่ต้องล่องเรือ บินเอา แปปเดียวเจอราฟเทล จะไปไหนก็บินไปได้หมด

windyzero:

กินผลปิศาจ ก็ล่องทะเลไม่ได้ แล้วมันจะเป็นเรือไปทำไม *haha*

BlackNomYen:

นั่นสิครับ...กินผลปิศาจไปเเล้วมันออกทะเลไม่ได้ ล่องเรือไม่ได้ จบกันเลยนะ...เเต่ถ้ามันมีผล " Flying Flying " คงจะได้  *great*

Fronce:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 23:54:10 ---นั่นสิครับ...กินผลปิศาจไปเเล้วมันออกทะเลไม่ได้ ล่องเรือไม่ได้ จบกันเลยนะ...เเต่ถ้ามันมีผล " Flying Flying " คงจะได้  *great*

--- End quote ---

งั้น ฟลายอิ้ง ดัตท์แมน ก็บินได้  *great*

*rip* โดนเสียบตายคาที่

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version