Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สังเกตุปกสีกันไหมเหมือนช็อบเปอร์ขี่ตัวอะไร

หน้า: (1/1)

lumpoon:

สังเกตุปกสีกันไหมเหมือนช็อบเปอร์ขี่ตัวอะไร ทำไมใส่หมวกและก็กินวายด้วยนะ หมวกแบบนั้มันจะใช่หรือปล่าวนะ

หรือว่าตอนนี้ดราก้อนกำลังส่งคนมาช่วยอยู่นะ แอบลุ้นอยู่ลูฟี่คงดีใจหากเป็นซาโบจริงๆ *love* *love* *love* *love*

windyzero:

ปกของตอนไหนลล่ะครับ *้ัdoubt*

HATE:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 12:58:20 ---ปกของตอนไหนลล่ะครับ *้ัdoubt*

--- End quote ---
   ตอน676 ไงครับ

windyzero:

อ.คงมีปริศนาจ๊ะเอ๋แน่ๆ แต่ถ้าหากเป็นชาโบมันจะมาเร็วไปมั้ยหว่า

แต่เท่าที่ดูๆ ก็อาจจะมีความเป็นไปได้ว่าเป็นคนกินผลปิศาจสิงโตเข้าไป *้ั์drinktea*

หน้า: (1/1)

Go to full version