Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยเรื่องชิโนะอะ

หน้า: (1/2) > >>

Num:

คือผมอยากถามเรื่องที่ชิโนะชอบพูดเชิงตัวน้อยใจว่าไม่ไม่เคยเห็นหัวเขาเลย
และพวกเพื่อนๆของเขาจะมัก พูดว่า "นายยังไม่ลืมเรื่องภารกิจนั้นสินะ" ผมเลยวงสัยว่าภารกิจครั้งไหนที่ทุกคนทำกันหมดยกเว้นชิโนะ นะครับ
ปล หมายถึงในภาค2นี้นนะครับ

Augustz:

ที่ซากุระ จะไปฆ่าเกะหรือป่าวอ่ะ  ถ้าจำไม่ผิด ในนั้นไม่มีชิโนะมั้ง

Num:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:27:15 ---ที่ซากุระ จะไปฆ่าเกะหรือป่าวอ่ะ  ถ้าจำไม่ผิด ในนั้นไม่มีชิโนะมั้ง

--- End quote ---
ผมว่าน่าจะไม่ใช่นะครับ คิดว่าน่าจะก่อนหน้านั้นนะครับคิดว่าตอนแรกๆนะ

Augustz:

งั้นก้คงเป็นตอน ชิงตัวเกจาก4นินจาโอโตะล่ะมั้งคับ

Num:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:58:00 ---งั้นก้คงเป็นตอน ชิงตัวเกจาก4นินจาโอโตะล่ะมั้งคับ

--- End quote ---
ผมหมายถึงในภาค นะครับ
ปล ตอนแรกผมก้อบอกไปแล้วนิครับ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version