Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

1 คำถามโง่ๆจากผม - -

หน้า: << < (8/11) > >>

elfman:

เชื่อไม่ค่อยได้หรอก คหสต.อ่ะนะ  เพราะในหนังสือไม่เห็นโผล่มาเลย

spirit:

--- อ้างจาก: elfman ที่ ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 13:49:07 ---เชื่อไม่ค่อยได้หรอก คหสต.อ่ะนะ  เพราะในหนังสือไม่เห็นโผล่มาเลย

--- End quote ---

ปล.คุณจะให้ข้อมูลเหล่านี้มีในการ์ตูนหมดก็ไม่ได้หรอกครับเนื้อเรื่องมันไปไม่ถึงไหนแน่ๆมัวแต่ต้องรู้ประวัติของตัวละคร naruto databook เป็นไกด์ของอ.แก่เองไม่ใช่มีแฟนคลับแต่งขึ้นมา  จะเป็นแนวค่าพลังประวัติวิชาที่จำแนกออกมาจากการ์ตูนอีกทีนึงซึ่งมันอิงจากการ์ตูนไม่เหมือนwiki
Part 1
naruto databook 3 part 1

part 2
naruto databook 3 part 2

spirit:

ผมละเหนื่อยไปหาหลักฐานมายืนยันจริง *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: spirit ที่ ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 14:13:41 ---
ผมละเหนื่อยไปหาหลักฐานมายืนยันจริง *haha* *haha*

เชื่อถือได้แฮะ ^3^ *hoho*

p@pangja:

--- อ้างจาก: spirit ที่ ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 14:13:41 ---

ตัวคาตาคะนะด้านข้างออกเสียง อิซึนะจริงๆ  ยืนยันมีข้อมูลจริงๆ ไม่เหมือนโซโจโบ -*-

หน้า: << < (8/11) > >>

Go to full version