Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

1 คำถามโง่ๆจากผม - -

หน้า: << < (5/11) > >>

p@pangja:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 23:48:12 ---
--- อ้างจาก: p@pangja ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 22:54:51 ---ในการ์ตูนมันบอกมาตั้งหลายหน อย่างอันนี้ก็เป็นตอนนึง
http://www.madogun.com/read.php?tid=32250
สังเกตุดีๆตอนโทบิบอกว่า น้องเต็มใจยกตาให้กับมัน(มันในที่นี้คือโทบิที่อ้างตัวเป็นมาดาระ)
แต่ซาสุเกะสังเกตุเห็นปฎิกริยาที่แขนเล็กน้อย

--- End quote ---

เป็นน้องชาย อันนี้เคลียร์ครับ มีบอกอยู่หลายตอน

แต่ที่เป็นประเด็นคือ พวกเราทุกคนรู้ได้ยังไงว่าชื่อ " อิสึนะ " เพราะในเรื่องเห็นเรียกแต่ว่า น้องชาย น้องชาย แต่ไม่เคยบอกว่าชื่ออิสึนะเลย

--- End quote ---
เออ จริงครับ ครั้งแรกที่ผมพิมเรื่องโทบิคือใคร
ผมยังจำได้ว่าต้องกดมาดูชื่อ อิสึนะ อันนี้ก็สงสัยเหมือนกัน ใครเป็นคนรู้มา เพราะทั้งเรื่องพูดแค่น้องไม่เคยพูดชื่อ

spirit:

สรุปคือน้องมาดาระยังไม่มีการเปิดเผยชื่องงแล้วใครเป็นคนคิดชื่อละเนี้ย *haha* *haha* *haha*

คงเป็นพวกแฟนคลับละมั่งตั้งชื่อให้เสร็จไรแบบนี้เหมือนใครที่เค้าบอกนะลูกมาดาระชื่อมาดาเกะไรนั้นน่ะ  *haha* *haha*

elfman:

ใช่เลยครับ ตอนแรกที่ชื่อนี้โผล่มาในบอร์ด ผมล่ะตกใจว่า ผมอ่านพลาดไปรึเปล่า ปล.ผมเข้ามาส่องบอร์ดตั้งแต่ คุณ pandora ยังอยู่เลยครับ อิอิ แต่ยังไม่สมัครสมาชิก  *glad* *glad* *glad*

LM:

ในหนังสือ  หรือสปอย ยังไม่มี มาให้เห็น ไม่มีหรือยังหาไม่เจอก็ไม่รู้

แต่ในเวปแฟน หรือพวกเวป อินเตอร์ ต่างๆ เรียกน้องชายมาดาระว่า "อิซุนะ" กันทั้งนั้น(อันนี้ผมก็ข้องใจอยู่ แต่ก็ไม่ได้ติดใจอะไรเห็นเค้าเรียกก็เรียกตามเค้ากันไป)

ผมก็ติด มาจากเวปอื่นเหมือนกัน

mint1458:

ได้มาจากเว็บนี้เหมือนกัน *attack*

หน้า: << < (5/11) > >>

Go to full version