Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

1 คำถามโง่ๆจากผม - -

หน้า: << < (3/11) > >>

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

*shock*  *shock* *shock* *shock* ถามแบบนี้แฟน อิสึนะ ต้องเรี่มหาข้อมูลกันใหม่แล้วน่ะเนีย แต่ผมเคยเห็นผ่านๆอยู่น้า แต่จำไม่ได้อ่ะ

เด็ก โอบิโตะครับ

iTheStore:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 17:15:28 --- *shock*  *shock* *shock* *shock* ถามแบบนี้แฟน อิสึนะ ต้องเรี่มหาข้อมูลกันใหม่แล้วน่ะเนีย แต่ผมเคยเห็นผ่านๆอยู่น้า แต่จำไม่ได้อ่ะ

เด็ก โอบิโตะครับ

--- End quote ---
ผมก็ว่างั้น เหมือนเคยเห็นผ่านๆ แต่จำไม่ได้ ตอนนี้ผมกำลังไล่อ่านตอนเก่าๆอยู่ แต่ก็ยังไม่เจอ  *rip*

chainoi:

ไม่ใช่ กัสจัง รู้คำตอบอยู่ละแต่ไม่ยอมบอกนะ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

gedomazo:

ที่ผมรู้ว่าชื่ออิสึนะ ผมไม่ได้ดูจากคนในเว็ปนี้หรือ ในเรื่องเลย
แต่รู้มากจากพวกเว็ปต่างประเทศอ่ะ  เช่นพวก youtube หรืออย่างอื่นนี่แหละจำไม่ได้(แต่ไมใช่เว็ปของประเทศเราอ่ะ)

มาดาระ น้องมันชื่ออิสึนะ(แต่ไม่รู้ว่า รู้กันมาจากไหนแหล่งไหนกันอ่ะ)

เจอคำถามเดียวจอดทั้งประเทศมั้งหน่ะ *shock*

kyubi:

ผมก็รู้มาจากบอร์ดนี้แหละ  *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (3/11) > >>

Go to full version