Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

1 คำถามโง่ๆจากผม - -

หน้า: (1/11) > >>

Augustz:

ในเรื่องนารูโตะเนี่ย  มีบอกตอนไหนหรอคับว่า " น้องชายของมาดาระ ชื่อ อิสึนะ " *้ัdoubt*

แบบว่า ผมจำไม่ได้อ่ะคับ  *glad* *glad* *glad*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:08:56 ---ในเรื่องนารูโตะเนี่ย  มีบอกตอนไหนหรอคับว่า " น้องชายของมาดาระ ชื่อ อิสึนะ " *้ัdoubt*

แบบว่า ผมจำไม่ได้อ่ะคับ  *glad* *glad* *glad*

--- End quote ---
จำไม่ได้ แต่เป็นตอนช่วงหลังอิทาจิตาย *hoho*

Pop_เซียนซกมก:

ตอนที่โทบิมันโม้อะไรให้ ซาเกะฟังละมั้ง ที่มันเหล่า สาทยาย อะไรยาวๆๆ...ตอนหลังจาก อิทาจิ ตายนั้นละ  *number1*

Num:

--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:27:41 ---ตอนที่โทบิมันโม้อะไรให้ ซาเกะฟังละมั้ง ที่มันเหล่า สาทยาย อะไรยาวๆๆ...ตอนหลังจาก อิทาจิ ตายนั้นละ  *number1*

--- End quote ---
น่าจะตามนั้นนะครับ

iTheStore:

ไม่ใช่ครับ ในตอนที่โทบิมันโม้ให้ ซาสึเกะ ฟังมันไม่ได้บอกว่าน้องชายมันชื่อ อุจิวะ อิสึนะ มันแค่บอกว่า น้องชายของฉัน แต่ไม่รู้ว่าน้องมันชื่ออะไร และ อิสึนะ มาจากตอนไหนก็ยังไม่รู้ ผมอ่านคืนยังไม่เจอเลยครับ ตอนไหนมีบอกไว้ว่า น้องชาย มาดาระ ชื่อ อิสึนะ

หน้า: (1/11) > >>

Go to full version