Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

Creative กลอน นารูโตะ กันหน่อยซิ (15+)

หน้า: (1/1)

sattkon:

กลอนผมมีชื่อว่า [นินจาสาว โคโนะฮะ ขอสักครั้ง]   *hoho*

ฮินาตะ       นินจาสาว       สุดsexy
สัก1ที        ขอแค่นี้        เป็นสุขสันต์
ซากุระ        ก็ใช่ย่อย       พอๆกัน
ขอสักวัน      แค่มีเธอ       อยู่ข้างกาย
ถึงอีโนะ       จะขี้บ่น        แต่ทนได้
ขอสักครั้ง     เดี๋ยวคงหาย  นิสัยเสีย
น้องเท็นเท็น  ที่สดใส       เหมือนเด็กเรียน
เจอสักที       พี่กลัวน้อง    จะตามมา  *haha*

ปล.เด็กอายุต่ำกว่า 15 ควรพิจารณาหลังรับชม  *้ัunexplain* (อ่าวเห้ย)  *haha*

ปล2.เชิญ เต็มที่ครับ *number1*

KiraKylinTy:

ดูท่าท่านผู้''จัดงาน''ใหญ่บ้าน คิดอะไรสนุกๆได้แล้วสินะ นี้แต่งกลอน 15+หรือ18+ ครับเนีย โฮกก จมูกฉันน *nude*
กลอนนี้ เป็นการ''ประชด!''
นารูโตะ นายช่างกล้า สร้างศิลปะ
อนาคตนั้น คงจะเป็น ยอดศิลปิน

ซาซึเกะ ช่างน่าอนาถ บ้านแตกตาย
สาแหลกขาด บ้านที่เหลือ วอดวายสิ้น

ซากุระ เมื่อตอนเด็ก เธอโดนกด
ไม่เคยลืม ซาซึเกะ สักคืนวัน

กลุ่ม7นั้น เป็นกลุ่มรวม นิสัยเสีย
ต้องลำบาก นายแล้วหละ คาคาชิ                     
ได้รับแรงบรรดาลใจจาก จขกท.

sattkon:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 03:46:27 ---ดูท่าท่านผู้''จัดงาน''ใหญ่บ้าน คิดอะไรสนุกๆได้แล้วสินะ นี้แต่งกลอน 15+หรือ18+ ครับเนีย โฮกก จมูกฉันน *nude*
กลอนนี้ เป็นการ''ประชด!''
นารูโตะ นายช่างกล้า สร้างศิลปะ
อนาคตนั้น คงจะเป็น ยอดศิลปิน

ซาซึเกะ ช่างน่าอนาถ บ้านแตกตาย
สาแหลกขาด บ้านที่เหลือ วอดวายสิ้น

ซากุระ เมื่อตอนเด็ก เธอโดนกด
ไม่เคยลืม ซาซึเกะ สักคืนวัน

กลุ่ม7นั้น เป็นกลุ่มรวม นิสัยเสีย
ต้องลำบาก นายแล้วหละ คาคาชิ                     
ได้รับแรงบรรดาลใจจาก จขกท.

--- End quote ---

แน่ใจเหรอครับว่ากลอนหนะ  *disappoint*

หน้า: (1/1)

Go to full version