Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ กับ ตระกลูอุจิวะ

หน้า: << < (3/3)

Zigmund:

ผมไปอ่านสปอยเล่อมา เขาบอกว่าตอนต่อไปจะเป็นตอนแรกที่โทบิใช้คาถาเพลิง

ไม่รู้ว่าจะเชื่อได้หรือเปล่านะ (มันมั่วซะ 60%)

รอดูครับๆ  *number1*

nakin:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 16:40:16 ---ผมไปอ่านสปอยเล่อมา เขาบอกว่าตอนต่อไปจะเป็นตอนแรกที่โทบิใช้คาถาเพลิง

ไม่รู้ว่าจะเชื่อได้หรือเปล่านะ (มันมั่วซะ 60%)

--- End quote ---
ผมก็เคยอ่านมา มันบอกว่าโทบิมีสามตา ตาที่หน้าผากผสมกันระหว่าสังสาระกะวงแหวน *haha*

Zigmund:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 16:55:09 ---
--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 16:40:16 ---ผมไปอ่านสปอยเล่อมา เขาบอกว่าตอนต่อไปจะเป็นตอนแรกที่โทบิใช้คาถาเพลิง

ผมก็เคยอ่านมา มันบอกว่าโทบิมีสามตา ตาที่หน้าผากผสมกันระหว่าสังสาระกะวงแหวน *haha*

สปอยของเวปท่านจะโหดไปไหน  *haha* *haha*

Pop_เซียนซกมก:

*haha*              คำตอบง่าย 2 คำตอบครับ                        *hoho*

อันแรกเลย ใครเขาจะใช้ ถ้าใช้มา รุ้หมดดิคนตระกูลอุจิวะ 100 % มันก็ขายต่อไม่ได้    *number1*
                          อันดับ 2 เลย โทบิไม่ใช้อุจิวะจริง แค่นั้น.....

รอดูต่อไปเถอะครับ... *number1*

Augustz:

ก้มันไม่ได้ถอดหน้ากากเลยนี่หว่า  จะพ่นยังไงล่ะ  พ่นไปเข้าหน้าตัวเองพอดี  *disappoint*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version