หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมช่วงนี้มันรู้สึกเบื่อ..เซงๆ ไม่มีไรให้ทำเลยวุ้ย -*-.  (อ่าน 3073 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ใครมีไรแนะนำ อยากรู้อะไรลแงว่ามาเพื่อจะหามาให้ลองอ่านกันดู... *rip* *rip* *disappoint* *disappoint* *glad* *great*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ไปหาเล่นเกมOnlineสิครับ ถ้าว่างขนาดนี้เนี่ยไม่ก็ไปหาซื้อมังงะ เรื่องที่ชอบอ่านเอาครับ
ใช่ว่าผมเสนอแต่แนวนี้น๊า *glad*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!