Sritown.com > ข้อเสนอแนะ Request

ขอเสนอแนะอะไรนิดหน่อยได้ไหมครับ

หน้า: << < (2/2)

Augustz:

บอร์ดนารูโตะเนี่ย อย่าใช้คำว่าทะเลาะเลยคับ

ใช้คำว่า  มหาสงครามโลกนินจา  จะเข้าท่ากว่ากันเยอะ้เลย  นิดๆหน่อยๆ ตัวจุดประเด็นก้จะเริ่มและ *disappoint*

windyzero:

พอดีเพิ่งนึกขึ้นได้ ก็เลยอยากเสนอแนะอีกหน่อยครับ

1. ตรงช่องตอบด่วนน่าจะมีแถบให้ใส่ ขนาดตัวอักษรและสีของตัวอักษรได้ครับ รวมไปถึงพวกไอคอนใส่รูปภาพด้วย จะได้ตอบกระทู้ได้สะดวกมากขึ้น

2. อิโมติค่อน น่าจะทำเป็นแถบลูกศรข้างๆอิโมฯ ให้กดเพื่อให้เปลี่ยนหน้าแสดงผลอิโมติค่อนได้ เพื่อความสะดวกและรวดเร็วแทนการกดเพิ่มเติม

วันนี้คิดออกแค่นี้แหละครับ  *้ั์respect*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version