หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอแนะอะไรนิดหน่อยได้ไหมครับ  (อ่าน 15979 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ขอเสนอแนะอะไรนิดหน่อยได้ไหมครับ
« เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 14:04:34 »
คือ ผมคิดว่ามี Mod ดูแลเว็บบอร์ดน้อยไป(ไม่ไม่ทราบว่ามีกี่คนหรอกครับ)

แต่เท่าที่สังเกตุ รู้สึกจะมีสมาชิกบางท่านที่เข้ามาสมัครบอร์ดนี้ จะทะเลาะกันบ่อย

ก็เลยอยากให้มี Mod เข้าไปดูแลเพิ่มมากขึ้นครับ ถ้ามันเป็นไปได้นะครับ ขอคุณมากครับ ^_^

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

F4

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ขอเสนอแนะอะไรนิดหน่อยได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 16:35:14 »
คือ ผมคิดว่ามี Mod ดูแลเว็บบอร์ดน้อยไป(ไม่ไม่ทราบว่ามีกี่คนหรอกครับ)

แต่เท่าที่สังเกตุ รู้สึกจะมีสมาชิกบางท่านที่เข้ามาสมัครบอร์ดนี้ จะทะเลาะกันบ่อย

ก็เลยอยากให้มี Mod เข้าไปดูแลเพิ่มมากขึ้นครับ ถ้ามันเป็นไปได้นะครับ ขอคุณมากครับ ^_^

ยังไงถ้าพบเห็นรบกวนแจ้งมาหน่อยนะคะ ถ้าแจ้งมาจะตรวจพบได้ง่ายค่ะ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: ขอเสนอแนะอะไรนิดหน่อยได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 19:02:29 »
คือ อยากให้ดูแลบอร์ดนารูโตะให้มากขึ้นอีกหน่อยน่ะครับ

บอร์ดนั้นผมไม่ค่อยได้เข้าไปเท่าไหร่ เหตุเพราะชอบทะเลาะกันนี่แหละครับ *้ัิalone*

ถ้าทาง Mod เข้าไปดูแลบ่อยขึ้นก็น่าจะปรามๆกันก่อนที่จะบานปลายได้ครับ *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

F4

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 21:06:13 »
โอเคค่ะ

windyzero

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 01:23:30 »
โอเคค่ะ

ขอบคุณที่รับฟังความคิดเห็นนะครับ *้ั์respect*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:25:11 »
บอร์ดนารูโตะเนี่ย อย่าใช้คำว่าทะเลาะเลยคับ

ใช้คำว่า  มหาสงครามโลกนินจา  จะเข้าท่ากว่ากันเยอะ้เลย  นิดๆหน่อยๆ ตัวจุดประเด็นก้จะเริ่มและ *disappoint*

windyzero

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 17:32:01 »
พอดีเพิ่งนึกขึ้นได้ ก็เลยอยากเสนอแนะอีกหน่อยครับ

1. ตรงช่องตอบด่วนน่าจะมีแถบให้ใส่ ขนาดตัวอักษรและสีของตัวอักษรได้ครับ รวมไปถึงพวกไอคอนใส่รูปภาพด้วย จะได้ตอบกระทู้ได้สะดวกมากขึ้น

2. อิโมติค่อน น่าจะทำเป็นแถบลูกศรข้างๆอิโมฯ ให้กดเพื่อให้เปลี่ยนหน้าแสดงผลอิโมติค่อนได้ เพื่อความสะดวกและรวดเร็วแทนการกดเพิ่มเติม

วันนี้คิดออกแค่นี้แหละครับ  *้ั์respect*