Sritown.com > ข้อเสนอแนะ Request

ขอเสนอแนะอะไรนิดหน่อยได้ไหมครับ

หน้า: (1/2) > >>

windyzero:

คือ ผมคิดว่ามี Mod ดูแลเว็บบอร์ดน้อยไป(ไม่ไม่ทราบว่ามีกี่คนหรอกครับ)

แต่เท่าที่สังเกตุ รู้สึกจะมีสมาชิกบางท่านที่เข้ามาสมัครบอร์ดนี้ จะทะเลาะกันบ่อย

ก็เลยอยากให้มี Mod เข้าไปดูแลเพิ่มมากขึ้นครับ ถ้ามันเป็นไปได้นะครับ ขอคุณมากครับ ^_^

F4:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 14:04:34 ---คือ ผมคิดว่ามี Mod ดูแลเว็บบอร์ดน้อยไป(ไม่ไม่ทราบว่ามีกี่คนหรอกครับ)

แต่เท่าที่สังเกตุ รู้สึกจะมีสมาชิกบางท่านที่เข้ามาสมัครบอร์ดนี้ จะทะเลาะกันบ่อย

ก็เลยอยากให้มี Mod เข้าไปดูแลเพิ่มมากขึ้นครับ ถ้ามันเป็นไปได้นะครับ ขอคุณมากครับ ^_^

--- End quote ---
ยังไงถ้าพบเห็นรบกวนแจ้งมาหน่อยนะคะ ถ้าแจ้งมาจะตรวจพบได้ง่ายค่ะ

windyzero:

คือ อยากให้ดูแลบอร์ดนารูโตะให้มากขึ้นอีกหน่อยน่ะครับ

บอร์ดนั้นผมไม่ค่อยได้เข้าไปเท่าไหร่ เหตุเพราะชอบทะเลาะกันนี่แหละครับ *้ัิalone*

ถ้าทาง Mod เข้าไปดูแลบ่อยขึ้นก็น่าจะปรามๆกันก่อนที่จะบานปลายได้ครับ *great*

F4:

โอเคค่ะ

windyzero:

--- อ้างจาก: F4 ที่ พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 21:06:13 ---โอเคค่ะ

--- End quote ---

ขอบคุณที่รับฟังความคิดเห็นนะครับ *้ั์respect*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version