หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาละ ไอโทบิ เริ่มเผยไต๋ละ คาถาแรกคือ อุจิวะ คาเอนจิน สินะหรือจะเป็นคนอุจิวะจริง.  (อ่าน 13043 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ดูต่อไปคราวหน้าแมร่ง ซาซูโนะ มาเลยที่นี้ -*-.  *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 15:39:16 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

• *
ตอนนี้ คาใจอยู่หลายเรื่องเลยครับ

ความสามารถที่โทบิมี มันเป็นความสามารถที่กึ่งว่าจะเป็นคนนอกตระกูลอ่ะดิครับ

ผมว่าไม่หน้าจะใช้นะ...ไอคาถา อุจิวะ คาเอนจิ อะไรเนียมันเป็นเฉพราะคนในตระกูลนิ ... ก็ไม่แน่ ดูต่อไป..

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

nuengkiiz

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
ถ้าโทบิไม่ใช่คนในตระกลูอุจิวะ โป๊ะแตกกันเลยทีเดียว หน้าบานทั้งบอร์ดเลย ( รวมผมด้วย )  *้ั์shock2*

apinun

• *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
คงติดตามตอนต่อไปว่าเป็น อุจิวะ อ่ะป่าว???? *้ั์smoking* *้ั์smoking*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

• *
ดูอีกคาถา 1 ถ้ามันใช้คาถา ลูกบอลไฟ เมื่อไหร่ ก็มีสิท เป็น อุจิวะถึง 70% เลยละ.... รอดูต่อไป

Megneto

• *
ผมว่า โทบิต้องมีส่วนเกี่ยวข้องกับเซลล์รุ่น1ที่มาดาระโขมยมาแน่ๆ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
แต่อย่าลืมว่าคาถาไฟไม่ใช่อุจิวะก็ใช้ได้นะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

• *
แต่อย่าลืมว่าคาถาไฟไม่ใช่อุจิวะก็ใช้ได้นะ

*haha* ผมถึงได้บอกว่าแค่ 70% ไง  เพราะสาเหตุนี้ละ คนที่ไม่ใช้อุจิวะใช้ได้ แต่ดูลักษณะของคาถา..รอดูต่อไป*haha*   *number1*

Notto

• *
หงุดหงิดมากหน้ากากไม่แตกสักที อยากรู้จะแย่อยู่แล้วว่าเป็นใคร จะได้ยุติสงครามโทบิสักที *attack*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ถ้าโทบิใช้คาถาไฟ แต่พอหน้ากากแตกออกมา ไม่ใช่คนตระกูลอุจิวะ หงายเงิบกันละทีนี้ ฮ่าๆๆ (รวมผมด้วย) งานนี้หมอไม่รับเย็บแหงๆ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
ถ้าอาจารย์มาซาชิจะหลอกกันถึงขนาดนี้ก็ต้องยอมแพ้แล้ว ทั้งชื่่อคาถา ทั้งเครื่องแต่งกาย อาวุธ ทุกอย่างคืออุจิวะ

ถ้าโทบิไม่ใช่คนในตระกูลอุจิวะ มันก็ต้องเป็นระดับแฟนพันธุ์เเท้อะครับ ตัวตนก็ถูกเปิดเผยแล้ว ผมว่าไม่มีเหตุผลที่จะปลอมตัวอีกนะ

madaraza

• *
อ่านนารูโตะมา ยังไม่เคยได้ยิน คาถาที่ชื่อออกนำหน้าว่า อุจิวะ เลย

เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
ที่มันเป็นแบบนี้ เพราะมัน คือ คนในตระกูล ที่ไม่ได้ใช้เนตรของตัวเองมั้ง   และตัวมันมีเซลล์รุ่น 1 ด้วย  วิชาต่างๆเลยใช้ได้ค่อนข้างสมบูรณ์ ..คามุย ก็ด้วย

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ตอนนี้ คาใจอยู่หลายเรื่องเลยครับ

ความสามารถที่โทบิมี มันเป็นความสามารถที่กึ่งว่าจะเป็นคนนอกตระกูลอ่ะดิครับ

ผมว่าไม่หน้าจะใช้นะ...ไอคาถา อุจิวะ คาเอนจิ อะไรเนียมันเป็นเฉพราะคนในตระกูลนิ ... ก็ไม่แน่ ดูต่อไป..
มีโอกาศทั้งใช่ และไม่ ครับ วิชานั้นอาจเป็นวิชาประจำตระกูลหรือไม่ใช่ก้อเป็นได้ แต่ดูจากชื่อคาถาน่าจะใช่ของอุจิวะนะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ