หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คามุยคืออะไรหรอครับ ขอถามผุ้รุ้หน่อยครับ  (อ่าน 38552 ครั้ง)

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
อย่าว่ากันเลยนะ คือผมไม่รุ้จริงๆ ใครรุ้ก้บอกกันหน่อยนะฮะ *number1*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: คามุยคืออะไรหรอครับ ขอถามผุ้รุ้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 00:10:20 »
อย่าว่ากันเลยนะ คือผมไม่รุ้จริงๆ ใครรุ้ก้บอกกันหน่อยนะฮะ *number1*
ก้อเนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุปผาไงคัรบ

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
Re: คามุยคืออะไรหรอครับ ขอถามผุ้รุ้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 00:18:09 »
อ้อ ขอบคุณครับ *number1*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 00:22:35 »
ก้อเนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุปผาไงคัรบ

แค่นี้ยังไม่ clear นะครับ   *้ั์smoking*

มันคือ วิชาเฉพาะ จาก เนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุปผา ของ คาคาชิ ที่ใช้วาปมิติ *้ั์post2*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*