Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คะแนนเป็นของเรา หน้ากากไม่แตก เรื่องหน้าหูแล้วคาถามิติเชื่อมถึงกันกับโทบิเอาแล้ว

หน้า: (1/1)

Pop_เซียนซกมก:

*haha* *haha* *haha* *haha*  ถูกแล้ว เรา 1 คะแนน เป็น เกะนินละ.. *number1*

KiraKylinTy:

หึๆอย่างที่ตอบว่า ไม่
แต่ก็นะ หน้ากากไม่แตก แต่ เสื้อขาด!!! *great*

Pop_เซียนซกมก:

ตอนนี้เริ่มมีประเด็กมาหน้าหูแล้วว่า เนตรคาคาชิ กับโทบิ มันเชื่อมถึงกันได้ เอาแล้ว..............หรือจะเป็น โอบิโตะ 555555+

ผมยืนยันไม่ใชหรอก ^^ *number1*

Num:

--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 18:02:48 ---ตอนนี้เริ่มมีประเด็กมาหน้าหูแล้วว่า เนตรคาคาชิ กับโทบิ มันเชื่อมถึงกันได้ เอาแล้ว..............หรือจะเป็น โอบิโตะ 555555+

ผมยืนยันไม่ใชหรอก ^^ *number1*

--- End quote ---
อาจจะไม่ใช่โอบิโตะ แต่อาจเป็นเนตรของโอบิโตะ

หน้า: (1/1)

Go to full version