หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าไกตายเป็นคนต่อไปแน่ๆเลย  (อ่าน 5350 ครั้ง)

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าไกตายเป็นคนต่อไปแน่ๆเลย
« เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 12:30:12 »
ไม่แน่ว่าไกอาจจะเปิดประตูด่านพลังประตูสุดท้ายเพื่อสู้กับโทบิ แล้วก็ดราม่ากับคาคาชิ มีใครคิดเหมือนผมมั่ง เซ้นของผมมันบอกว่าเป็นแบบนี้แน่ๆ ผมก็ไม่อยากให้ไกตายนะ

แต่อ่านการ์ตูนมาเยอะ เรื่องมักจะจบแบบนี้ทุกที ทั้งอาสึม่า ทั้งจิไรยะ คนเขียนยังกล้าให้ตายได้เลย สงสัยไกจะเป็นรายต่อไป

ถ้าผมหน้าแตกละก็ มารับตัวไปรักษาด้วยนะ 555

iLunatic

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน
Re: ผมว่าไกตายเป็นคนต่อไปแน่ๆเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 12:51:09 »
ผมคิดว่าไม่น่าจะใช่ เพราะตรงนั้นมีพระเอกอยู่ นารูโตะคงจะไม่ให้ไกเปิดประตูด่านสุดท้ายหรอก
ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา

Notto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ผมว่าไกตายเป็นคนต่อไปแน่ๆเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 14:45:59 »
*shock*ไม่น่ะ พลังวัยรุ่นต้องไม่ตาย *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 17:01:36 »
ผมคิดว่าไม่น่าจะใช่ เพราะตรงนั้นมีพระเอกอยู่ นารูโตะคงจะไม่ให้ไกเปิดประตูด่านสุดท้ายหรอก
คงงั้นครับ ทั้งนารูโตะ และคาคาชิ คงไม่ให้เปิดหรอก
เช่นตอนเก้าหางที่น่าจะขับขันยังไม่ให้เปิดเลย
เพราะเป็นคู่แข่งตลอดการคงไม่อยากให้อีกฝ่ายตายไปหรอกครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 17:05:21 »

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 17:16:43 »
ไม่อยากให้ตายเลย ไกคือคนที่หล่อที่สุดในเรื่องนี้แล้ว
และไกเองก็เป็นต้นตระกูล วงศ์คำเหลานะครับ พี่หม่ำ แกคงไม่ยอม
 *haha* *haha* *haha*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 20:00:06 »
ไม่อยากให้ตายเลย ไกคือคนที่หล่อที่สุดในเรื่องนี้แล้ว
และไกเองก็เป็นต้นตระกูล วงศ์คำเหลานะครับ พี่หม่ำ แกคงไม่ยอม
 *haha* *haha* *haha*

*haha* *haha* คิ้วสวยด้วยล่ะ
็HeyYoo