Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่องของ ตระกูลอุจิวะ เกี่ยวกับเนตรอาจจะโยงไปถึงโทบิได้เลยทีเดียว ^^ อ่านซะ

หน้า: << < (2/7) > >>

Monkey D. Jennei:

เอ่อคือว่า เหมือนจะเคยอ่านเจอ เอ่อคือเอ่อ กรี๊ดดดดด.................เค้ากลัว *shock* *shock* *shock*

magicmo:

*great* *great*  ขอบคุณข้อมูลนะครับ

Pop_เซียนซกมก:

เคยมีคนเอาข้อความเหมือนผมมาทำสงครามด้วยหรอ -*-  ... ผมอ่านคัดมาแล้วนะเนีย สิ่งที่ใกล้เนื้อเรื่องที่สุดแล้ว

แล้ว จู๋นิน กับ น้ำกาม เนีย ใคร ผมไม่รู้จัก....ผมพึ่งงใช้บอร์ดไม่ถึงเดือนเลยหลังจากกลับ ญี่ปุ่น -*- *disappoint*

แล้วถ้ามันสร้างปัญหาให้คนทะเลาะกันผมจะลบทิ้งครับ....

forhersonly:

ไม่ใช่แล้วฮะไอเทนงูเนี่ยเคยอ่านเจอใน wiki ครับ น่าจะนานหลายปีแล้วแหละ - * -

อ่านครั้งแรกนี่ ฮาก๊าก เลยครับ  *haha*

Oni Me no Kyo:

อาจารย์ มาซาชิ แกก็อิง เทพในตำนานของญี่ปุ่นไปนิดๆ หน่อยๆให้คนญี่ปุ่นคล้อยตามง่ายๆ เจ้าของกระทู้ อย่างไปอิงมากเลยครับ

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version