Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อัพเดท!!ประวัติ โอบิโตะ ให้ทุกคนได้อ่านและก็ทำให้ผมมั่นใจเพิ่มไปอีกว่าไม่ใช้โทบิ

หน้า: << < (15/15)

sattkon:

--- อ้างจาก: BenZica ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 22:01:32 ---ทะเลาะกันได้ทุกกระทู้เล๊ยย   *disappoint*

--- End quote ---

ขุดมาเดือดเหรอคะ คุณเบนซ์ *hoho*  *dead*

madaraza:

--- อ้างจาก: AzGaLoR ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 12:26:45 ---ถ้า โทบิ คือ โอบิโตะ จริง เรื่องย้อนเวลา ผมคงไม่คิด
แต่ที่ผมคิดคือ
โทบิ คนที่ 1 ออกมาในช่วง รุ่น 4 ยังมีชีวิต จน ถึง การก่อตั้ง แสงอุษา(เพราะถ้า โทบิคนนี้ คือโอบิโตะ มันก็จะขัด กับการให้เนตร สังสาระแก่ นางาโตะ)
โทบิ คนที่ 2 ออกมาในช่วง รวบรวม สัตว์ หาง ในยุคของ นารูโตะ
จากการสันนิษฐาน แปลว่า โทบิ คงต้องมี อย่างน้อย 2 คน

ปล. แต่ผมไม่คิดว่าเป็น โอบิโตะ หรอกนะ

--- End quote ---

สำหรับผม คงไม่มีเหตุผลอะไร
แต่ ความคิดของผม คือ โทบิ(โอบิโตะ) มีแค่คนๆเดียวเท่านั้น
ผมไม่ได้ตั้งใจจะมาแย้ง ความเห็นอันนี้นะ
คือ อยากจะแสดงความเห็นร่วมด้วยเฉยๆ ว่า โทบิ มีแค่คนๆเดียว
ถ้าจะถามหาเหตุผล สำหรับผมคงไม่มี อิอิ แต่ควาามรู้สึก มันบอกว่า มีแค่คนๆเดียวๆ ขอบคุณคับ

หน้า: << < (15/15)

Go to full version