Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกี่ยวกับชื่อเทวีสุริยา

หน้า: << < (5/5)

iTheStore:

--- อ้างจาก: spirit ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 10:19:45 ---
--- อ้างจาก: iLunatic ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 09:28:19 ---
--- อ้างจาก: AkatsukiPein ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 09:07:05 ---แต่ผมสงสัยว่าถ้าเทวีสุริยาแรงเท่าดวงอาทิตย์จริง ร่างกายก็คงไม่เหลือซากภายใน3วิละครับ *dontknow*
ดูขนาดดราก้อนบอลที่ว่าโหดๆ ใครไปโดนดวงอาทิตย์ก็ตายหมดหล่ะ ผมว่ามันน่าจะเปนการเปรียบเทียบมากกว่า

--- End quote ---
แต่ฟรีสเซอร์ที่โดนพลังคลื่นเต่าของโงกุนชัดกระเด็นไปดวงอาทิตย์ไม่ตายนะครับ แค่ปางตายเฉยๆ *attack*

ฟรีสเซอร์ไม่ได้โดนพลังคลื่นเต่าใส่ดวงอาทิตย์มั่งครับแต่โดนพลังกงจักรของตัวเองเข้าจนทำให้ร่างกายขาด2ท่อนแล้วโงกุนก็ให้พลังส่วนนึงมาแต่พลีทเซอร์มันไม่สำนึกโงกุนเลยใช่พลังจนกระเด็นออกไปนอกอวกาศแต่มันไม่ตายเพราะมันหายใจนอกอวกาศได้จนในที่สุดพ่อมันกับพี่มันก็มาเจอแล้วช่วยชีวิตไว้แล้วมันก็กลับมาล้างแค้นโงกุนบนโลกแต่เจอทรั่งจากโลกอนาคตฟันขาด2ท่อนตายทั้งพ่อทั้งลูกเลย 

ส่วนคนที่โดนพลังคลื่นเต่าโงกุลไปโดนพระอาทิตย์แล้วตายก็คือ เบบี้ ในภาคGT ครับ

อ้าว เหรอ หน้าแตกมั๊ยตู จำผิดไปได้ ก็ไม่ได้ดูตั้งนานแล้วนี่เนอะ ซอรี่คัรบผม *้bloodpool*

[email protected]:

เอ่อ  นี่มันเรื่องนารูโตะนะคัฟ *disappoint* ไหงไปดราก้อนบอลได้ ง่ะ  *rip* *rip*

Zigmund:

ร้อนเท่าดวงอาทิตย์ อันนี้เปรียบเปรยแบบกล่าวเกินจริงแน่นอนครับ ถ้าร้อนขนาดนั้น มันจะไม่ลุกไหม้

แต่ร่างของคนที่โดนจะระเหยไปในทันทีเลย  *haha* *haha*

หน้า: << < (5/5)

Go to full version