Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สไมลี่ = slime(สไลม์) = ลูกซามูไร

หน้า: (1/4) > >>

aopabz:

"ชิโนะคุนิ" ชื่อนี้แนวๆเดียวกับ เกาะวาโนะคุนิที่ซามูไรนั่นจากมา มีความเป็นไปได้สูงที่จะเป็นลูกของเจ้าซามูไรคินเอม่อน

ปล. ผมเด็กใหม่ลองเดามััว 555+ *haha*

.......... *damage* *damage*

Fairytail_onepice_naruto:

มีความเป็นไปได้นะครับเพราะดูเจ้าตัวสไมลี่มันดูเชื่องๆ(รึป่าว)- -ไม่แน่อาจใช่ก็ได้

Monkey D. Jennei:

ช่างคิดเนาะ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

pujee:

รู้สึกว่า สไมลี่เป็นสิ่งไม่มีชีวิตแต่ CC ให้กินผลปิศาจเข้าไปหนะครับ ลองหาอ่านดูครับ จำไม่ได้ตอนไหน

windyzero:

มันเป็นแก๊สพิษที่เซซาร์ทำให้ระเบิดเมื่อ 4 ปีก่อน

หลังจากนั้น เซซาร์ก็ดูดให้มารวมกันเป็นก้อนเดียว จนกลายเป็นคล้ายๆสิ่งมีชีวิต(แต่ไม่ใช่) *dead*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version