Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

กระดาษชีวิตของเอสที่เผาไม้

หน้า: << < (2/2)

Overbust:

สมัครมาเพื่อตอบอันนี้เลยนะ
ผมคิดว่าเค้าใช้ เล็บ นะ

Doppel Man:

--- อ้างจาก: Overbust ที่ พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 03:07:01 ---สมัครมาเพื่อตอบอันนี้เลยนะ
ผมคิดว่าเค้าใช้ เล็บ นะ

--- End quote ---
วิธีการทำคือนำเล๊บหรือเส้นผมครับ และขอเพิ่มครับบีเบิ้ลการ์ดจะไม่มีการหายไปจากวิธีอื่นด้วยเช่น จุดไฟเผา

AkatsukiPein:

*number1* *number1*

snooker46:

--- อ้างจาก: notelai9 ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 22:29:37 --- *number1* ใจจ้า ถ้าเอาน้ำดับ บีเบิลการ์ด เอสก็ คงไม่ตาย *great*
เอ๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส *glad*

เห็นด้วยครับ ถ้าเอาน้ำดับเอสคงไม่ตาย *number1*

windyzero:

--- อ้างจาก: snooker46 ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 00:57:08 ---
--- อ้างจาก: notelai9 ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 22:29:37 --- *number1* ใจจ้า ถ้าเอาน้ำดับ บีเบิลการ์ด เอสก็ คงไม่ตาย *great*
เอ๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส *glad*

เห็นด้วยครับ ถ้าเอาน้ำดับเอสคงไม่ตาย *number1*

เพราะพลังผล เมระ เมระของเอสต่างหากที่ทำให้เอสตาย เอาน้ำดับได้ที่ไหน ต้องให้หนวดดำดูดพลังผลปิศาจออกสิ *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version