หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ ฮารุโนะ ริน หายไปไหนครับ..? เซียนทั้งหลายมาลงความเห็นกันหน่อย  (อ่าน 16770 ครั้ง)

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
โดนตาลุงร้านราเม็งใช้เนตรวงแหวนบังคับข่มขืนแล้วตรอมใจตายป่าว

ต้องการลูกเรือมั้ยครับ ....... *้ัิshy*
ตอนนั้น ยังมีภาพลุงขายราเม็ง ใส่เสื้อแสงอุษา เป็นโทบิเลย

เราเลยเอากะเค้ามั่ง
ต้องการต้นหนป่าวคะ จะได้อาสาพาไป New World. *disappoint* *disappoint* *disappoint*
ขอเราไปด้วยคนดิ อย่าทิ้งเค้าไว้คนเดียว เค้ากลัว
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
โดนตาลุงร้านราเม็งใช้เนตรวงแหวนบังคับข่มขืนแล้วตรอมใจตายป่าว

ต้องการลูกเรือมั้ยครับ ....... *้ัิshy*
ตอนนั้น ยังมีภาพลุงขายราเม็ง ใส่เสื้อแสงอุษา เป็นโทบิเลย

เราเลยเอากะเค้ามั่ง
ต้องการต้นหนป่าวคะ จะได้อาสาพาไป New World. *disappoint* *disappoint* *disappoint*
ขอเราไปด้วยคนดิ อย่าทิ้งเค้าไว้คนเดียว เค้ากลัว

ระวังเจอเรือแบล็คเพริ์ลกันนะ   *disappoint*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
รินที่เป็นเพื่อนคาคาชิแหละโอบิโตะสมัยที่มีรุ่น4เป็นอาจายร์หรือเปล่าฮะ อันนี้ก็ไม่แน่ใจนะตอนที่โคโนฮะโดนโอโรจิมารุโจมตีหมู่บ้าน แหละมีผู้หญิงที่เป็นหน่วยลับ หน้าคล้ายรินมาก แถมยังรู้จักกับคาคาชิสนิทกันเลยทีเดียว ไม่ค่อยแน่ใจว่าใช่ รินหรือเปล่า

ผู้ ญ ผมสีม่วง ที่เป็น หน่วยลับ(อันบุ) เป็นแฟนของ ฮายาเตะ เก็คโค (อาจารย์ คุมสอบจูนินรอบ3) ครับผม

***ปัจจุบัน เป็น 1ใน4องครักษ์ ของ ซึนาเดะ (เรียกให้เท่ไปงั้น ที่จิงไม่มีบท  *haha*)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
รินก็คื่อ คนของตระกูล ฮารุโนะ ชากุระ เพราะนามสกุลเดี่ยวกัน คื่อ ฮารุโนะ

ชื่อเต็มของริน ก็คื่อ ฮารุโนะ ริน

ก็แบบเดื่ยวกับ ตระกูล อุสึมากิ และ อุจิวะ

นินจาในหมู่บ้าน โคโนฮะ คื่อ การรวมตัวกันของแต่ละตระกูล ชึ่งนำโดย เชนจุ กับ อุจิวะสร้างขื้น