Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ตอนที่ 2 (จากเสียงตอบรับที่ดีเกินคาด)

หน้า: << < (5/9) > >>

Num:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 21:03:13 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 19:40:47 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 18:41:17 ---
--- อ้างจาก: IzAGolF ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 15:35:16 ---สำหรับผม  เอาไปต้ม ยำ ทำแกง อะไรก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน  อิอิ  *love* *love*

--- End quote ---
เดี๋ยวจัดให้เนียลๆ ค่ะ ติดตามผลงานไปแล้วกันค่ะ *hoho* *hoho* *hoho*

ผมรู้ แล้ว อยาก เป็น อะไร อยาก เป็น บี ฮร่าๆๆ(ไม่ซ้ำนะ) ได้ไหม''ไอเวรตะไล ไอบ้า 5ร้อย'' แร็ปก้อเป็นน่า 555

*disappoint* *disappoint* *disappoint*ตัวละครนี้คิดหนักเลยกะบทพูด เปลี่ยนจากร้องแร็ปเป้อร์เป็น ร้องหมอรำเว่าอีสานได้บ่ อ้าย !! *้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*

จัด หนัก ไปเลย อีหล่า เอาให้ม้วนหลายๆ

Monkey D. Jennei:

เฮ้อๆ อ่านเม้นมาสองสามวันนี้ น้องใหม่ของบอร์ด แรงๆ กันหลายคนที่เดียวเชียว พกความมั่นใจมากันเต็มพิกัด ถ้าจะเกิดสงครามเว็ปอีกครั้งก็คงไม่แปลก แต่ยังไงก็ใจเย็นๆกันเน้อ!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

IzAGolF:

ก็คงต้องทำใจอะครับ  เมื่อได้วิชามาก็อยากรู้อยากลอง ถ้าเกิดมีอีกจริงคงต้องระวังกันหน่อยนะครับ 
เดี๋ยวจะโดนผนึกซากอสูรเอานะ   *attack* *attack*

Monkey D. Jennei:

งั้นขอซุ่ม และ เฝ้าระวังไปก่อนล่ะ ยังไงก้ขอให้ใจเย็นๆ กันก่อน ช่วงนี้แต่ล่ะกระทู้เน้นฮา อย่างเดียว(ว่าเค้าไม่ได้เพราะเราก็ทำการ์ตูนฮา 555) ส่วน @เฮฟ ขอบคุณมากๆค่ะ ที่จริงตอนใหม่เสร็จแล้วค่ะ แต่เอาไว้เปิดตัวหลัง เวอร์ชั่นจริง(ตอน 596 TH)ลงเสร็จก่อน (ที่จริงเน็ตที่นี่ไม่ค่อยดีอ่ะค่ะใช้เนตดาวเที่ยมช่วงนี้ฝนตกหนักที่นี่ จะได้กลับไทยไมเนี่ย) *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

iTheStore:

เย้ย งานเข้าแล้ว ลายเซ็นคุณเจนนี่ทำไมเป็นงี้
ไปแล้วรูฟี่ตูหมดกัน...เง้อออ

หน้า: << < (5/9) > >>

Go to full version