Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ตอนที่ 2 (จากเสียงตอบรับที่ดีเกินคาด)

หน้า: << < (4/9) > >>

Monkey D. Jennei:

จัดให้ตามนั้น ถ้าดึงเพื่อนๆมายำในบอร์ดบ้างก็อย่าถือสานะคะ อันนี้แซวเล่น *้ัิalone* *้ัิalone* *้ัิalone*

IzAGolF:

สำหรับผม  เอาไปต้ม ยำ ทำแกง อะไรก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน  อิอิ  *love* *love*

--- อ้างจาก: IzAGolF ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 15:35:16 ---สำหรับผม  เอาไปต้ม ยำ ทำแกง อะไรก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน  อิอิ  *love* *love*

--- End quote ---
เดี๋ยวจัดให้เนียลๆ ค่ะ ติดตามผลงานไปแล้วกันค่ะ *hoho* *hoho* *hoho*

Num:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 18:41:17 ---
--- อ้างจาก: IzAGolF ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 15:35:16 ---สำหรับผม  เอาไปต้ม ยำ ทำแกง อะไรก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน  อิอิ  *love* *love*

เดี๋ยวจัดให้เนียลๆ ค่ะ ติดตามผลงานไปแล้วกันค่ะ *hoho* *hoho* *hoho*

ผมรู้ แล้ว อยาก เป็น อะไร อยาก เป็น บี ฮร่าๆๆ(ไม่ซ้ำนะ) ได้ไหม''ไอเวรตะไล ไอบ้า 5ร้อย'' แร็ปก้อเป็นน่า 555

--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 19:40:47 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 18:41:17 ---

ผมรู้ แล้ว อยาก เป็น อะไร อยาก เป็น บี ฮร่าๆๆ(ไม่ซ้ำนะ) ได้ไหม''ไอเวรตะไล ไอบ้า 5ร้อย'' แร็ปก้อเป็นน่า 555

*disappoint* *disappoint* *disappoint*ตัวละครนี้คิดหนักเลยกะบทพูด เปลี่ยนจากร้องแร็ปเป้อร์เป็น ร้องหมอรำเว่าอีสานได้บ่ อ้าย !! *้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version