Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณคิดว่าตอนไหนใน One Piece เศร้า ซึ้ง อิน สะเทือนใจมากที่สุด (มีภาพ)

หน้า: << < (5/7) > >>

จงอ่านอย่างละเอียด:

ace เลย ครับ

ความรู้สึกตั้งแต่  อินเพลด-เอส ตาย  สุดซอย *great*เลย

ช๊อกไปพอๆกับลูฟี่ *shock*

ป.ล. เพิ่งเคยอ่านในเวป หลังๆ ไม่ค่อยมีเงินซื้อ *haha*

The Pond:

ผมว่า ตอน โรบิน

ตอน โกอิ้งแมรี่ และ ก้ตอน เอส ตาย

น้ำ ตา แทบ ไหล  *great*

JaunConstantine:

สำหรับผมตอนโกอิ้งแมรี่จมอ่ะเศร้าสุด อุตส่าเดินทางมาแกรนไลน์ด้วยกันได้แล้วแท้ๆๆ *glad* *glad* *glad*

Bump:

ผม ว่า เอสตาย กับ โกอิ้งแมรี่ พัง อะ คับ เศร้า แล้ว ก้อ ซ๊อบเปอร์ อาจารของเค้าตายอะคับ แล้วก้อมีคนเกียจ

nick:

ตอนที่โกอิ้งแมรี่ลากับเพื่อนๆ และตอนเอ็ดตาย

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version