Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (49/57) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:46:49 ---โอ้ น้ออ ตั้งแต่เนิ่นนานมาแล้วตอนนี้ยังขุด ได้ ถึง 16 หน้า แว้วว   *great*  *great*       

แต่ ก้อ ดี ที่มีผู้หญิงชอบผู้ชาย หื่น   *haha*  *haha*

--- End quote ---
อ๋อ เหรอ *attack*

O:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:55:23 ---มือใหม่ต้องลำนี้ก่อนนะครับ ชำนาญแล้วจะพาลงลำใหญ่ๆ *bath2*

ลำเล็กจัง?
ลำนิดเดียวนั่งได้ไม่เกิน 3 คน  แต่กระมู้นี้มีเกิน 6 คนคงจะนั่งได้ไม่หมดนะครับ   แนะนำขึ้นเรือ Niceboat น่าจะง่ายกว่าครับ *hoho*

windyzero:

มีให้คนละลำไง ฝึกไว้เผื่อเรือใหญ่ล่มจะได้เอาตัวรอดกันได้ *lulla*

O:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 16:55:37 ---มีให้คนละลำไง ฝึกไว้เผื่อเรือใหญ่ล่มจะได้เอาตัวรอดกันได้ *lulla*

*number1*

sattkon:

แต่ผมมะหื่นนะครับ .......  *hoho*

หน้า: << < (49/57) > >>

Go to full version