Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (48/57) > >>

Zigmund:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 01:58:19 ---อย่าเผลอนะ ไม่งั้นผมจับลงเรือกันหมดนี่เลยนะ *lulla*

--- End quote ---

อ้าว แล้วนี่พวกเราไม่ได้อยู่บนเรือหรอ  *haha*

Num:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 03:09:31 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 01:58:19 ---อย่าเผลอนะ ไม่งั้นผมจับลงเรือกันหมดนี่เลยนะ *lulla*

อ้าว แล้วนี่พวกเราไม่ได้อยู่บนเรือหรอ  *haha*

สงสัยเค้าน่าจะหมายถึงเรือที่ใหญ่ก่านี้นะครับ จะได้มีเหยื่อ เห้ย!!! มีคน เยอะๆนะครับ

O:

ผมขอเสนอ   เรื่อลำนี้ *haha* *haha*

TheEterNalEgo:

โอ้ น้ออ ตั้งแต่เนิ่นนานมาแล้วตอนนี้ยังขุด ได้ ถึง 16 หน้า แว้วว   *great*  *great*       

แต่ ก้อ ดี ที่มีผู้หญิงชอบผู้ชาย หื่น   *haha*  *haha*

windyzero:

มือใหม่ต้องลำนี้ก่อนนะครับ ชำนาญแล้วจะพาลงลำใหญ่ๆ *bath2*

หน้า: << < (48/57) > >>

Go to full version