Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (15/57) > >>

TheEterNalEgo:

ผม ก้อ บริสุทธิ์นะ แต่ แค่เอาฮาเฉยๆ  *hoho*    555 *haha* แต่ผมพูดจิงนาาา ไม่ได้หื่นน (เชื่อได้มั้ยเนี่ย *hoho*)

witthawat7:

กระทู้นี้ครึกครื้นมาก *love* *love* *love* 

ชอบก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ *nude* *nude* *nude* *nude*

Oni Me no Kyo:

ผมว่ายิ่งไกลฝั่งไปทุกทีแล้วล่ะ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

TheEterNalEgo:

ม่ะๆ ช่วยกันดันกระทุ้นี้ดีกว่า สาวๆนินจาหน้าใหม่จะได้เห็น  *great* และอีกอย่างผมก้อชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษ *hoho*

O:

--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 19:34:48 ---ม่ะๆ ช่วยกันดันกระทุ้นี้ดีกว่า สาวๆนินจาหน้าใหม่จะได้เห็น  *great* และอีกอย่างผมก้อชอบกระทู้นี้เป็นพิเศษ *hoho*

--- End quote ---

เอ่อ   *shock* ผมกลัวว่า สาว ๆ ที่อ่านกระทู้นี้แล้วทำให้ไม่กล้าลงทะเบียนน่ะสิ *hoho*

หน้า: << < (15/57) > >>

Go to full version