Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (9/57) > >>

Augustz:

...หวานน่ะ สู้ผมไม่ได้หรอก

ผมน่ะ  " ...เรืองแสง "  เชียวนะ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 16:00:38 ---...หวานน่ะ สู้ผมไม่ได้หรอก

ผมน่ะ  " ...เรืองแสง "  เชียวนะ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
*shock* *shock* *shock*

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 16:00:38 ---...หวานน่ะ สู้ผมไม่ได้หรอก

สรุป กระทู้ลงทะเบียนนินจาสาว click เข้ามาเจอแต่กระ...หลากรส  *disappoint*

กระ...เรืองแสง พอเลยท่าน กัส พาสาวๆกลับอ่าวได้แล้ว

แต่ปล.ผมขอ...หอมนะ ...กำ ลืมตัว ลงเรือมาแล้ว  *glad*

Num:

กระ...หวานไม่แปลกใจเท่าไหรแต่ตอนชิมทำไงหว่า *้ัdoubt* *้ัdoubt*
แล้วกระ...หอมนี้น่าจะเดาไม่อยาก *้ั์smoking* *้ั์smoking*
แต่ไอกระ...เรืองแสงถึงกับสตั้นเลย *้ัิbored* *้ัิbored*

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 16:02:42 ---

*shock* *shock* *shock*

หล่อเฟี้ยว...เรืองแสงสินะ  *haha* เย้ยย  *shock*

หน้า: << < (9/57) > >>

Go to full version