Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (2/57) > >>

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 03:26:36 ---ว่าแล้วต้องมี นู๋มิ้น  *great* กับ คุณ Monkey D. Jennei (ชื่อยาวจัง  *้ัunexplain* ) มะมีชื่อ เล่นที่เรียกง่ายๆเหรอครับ

และคิดว่าต้องมีหน่วยสอดแนม 2-3 *hoho*  ลืมนับตัวเอง ที่เนียนอย่าบอกใคร  *haha* 

แต่คุณ D. Jennei ลำบากหน่อยนะครับถ้าเป็น ฮินาตะ เพราะต้องเอามือกอดอกอยู่ตลอดเวลา  *hoho*  *haha*

แต่คุณผู้หญิง ไอ่เรื่องทัศนียภาพ ไม่ต้องบอกก็ได้ผมแค่ล้อเล่นอะ   *hoho*

แต่ว่านะ ยังหวังว่าจะมีนินจาสาวเพิ่มมาอีก  *love*

--- End quote ---
*disappoint* *disappoint* *disappoint*กรรม บรรทัดที่ 2 ไง Jane (เจน หรือ เจนเน่ ก็ได้ตามสะดวก) ไม่เป็นไรค่ะขอให้มันได้อย่างงี้ก่อน เดี๋ยวนี้มันมีอันเดอร์แวร์ ดีๆขายอยู่ 555(หัวเราะ  *haha* *haha* *haha*)
แต่เนียลไม่ทันแล้ว เฮฟเค้าจับได้แล้ว อิๆ

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 23:47:04 ---จะมีสาวคนไหน บอกว่าชอบตัวละคร ชื่อ เฮฟคาเงะมั๊ยนี่ *shock*

เค้าไง ก็บอกแล้วชอบทุก User 555 *haha* *haha* *haha*"แค่ชอบนะไม่ใช่รัก ถึงไม่ใช่รักแต่มันก็ใกล้เคียงไม่ใช่หรอออ...."(คำพูดโดย มาโดกะ Orange Road) *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

sattkon:

เล่นจีบกันผ่านกระทู้เลย  *hoho*  แต่นะไม่มีใคร เลือก ย่าโจ บ้างเหรอ *haha*

ปล.พึ่งดู orange road the series จบ 48 ตอนแบบว่า ค้างคามามากกก  *glad* รอคุณ (เจน มาอัพให้อยู่)
ปล2 มาโดกะ สวยมาก เสียดายที่เกิดไม่ทันยุคนั้น *great*

Num:

ยังดี เนอะที่มีUser ผู้หญิงอยู่อีก แบบว่าผู้ชายหลายคนยังทนความเถื่อนของโลกนี้ไม่ไหว(บอร์ด)

Notto:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 20:12:59 ---mint1458
ชื่อเล่น มิ้น สูง165  ที่เหลือไม่อยากบอก...อิอิ
ตัวละครที่ชอบ มินาโตะ นางาโตะ อิทาจิ
ชอบการ์ตูนเรื่อง มาโดกะ นารูโตะ วันพีช บลีช รีบอร์น แฟรี่เทล
งานอดิเรก อ่นหนังสือ เล่นเกม เล่นเว็บ
สกิลที่อยากฝึก ชินระ เท็นเซ เพราะใช้ป้องกันตัวได้
ถ้าเลือกตัวได้ก็เป็นคุชินะ...แล้วกัน *้ั์drinktea*

มาครับเดี๋ยวผมสอนให้เอง *great* ล้อเล่นน่ะครับ *hoho*

หน้า: << < (2/57) > >>

Go to full version