Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (40/57) > >>

Num:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 21:36:15 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 20:08:24 ---
--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 19:28:51 ---
--- อ้างจาก: BenZica ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 19:03:28 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 15:41:57 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 08:21:26 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 17:00:42 ---ถ้าไม่มี มู้นี้เราคงไม่รู้จัก 4นินจาสาว สุดสวยแน่นอน *love*  *great*

และก็ไม่รู้ว่า1ใน4 มีน้องแล้วว  *glad*

--- End quote ---

ย้ำจังเลย นะ *disappoint*

ไม่ทราบว่า คุณพ่อของน้องดูแลเธอดีรึเปล่าครับ  *้ั์post2*.......... *hoho*

คุณเจนมีน้องแล้วหรอ   *shock* *shock*

ความลับซุปตา  *haha*  *haha*  *hoho*

โอ้ววววววววว แบบนี้นี้ เองว่าทำไม ผมพูดถึง อายุ 30+ เจ๊แก ถึง ฟิวขาด
แสดงว่าไปสะกิด ดดนความจิงอย่างจัง
อืมมมมมมมมมมมมมมม
ปล งานนี้เรียกว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ป้าได้เลย นะเนี่ยๆ อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ล่อเล่นนะคร้าบบ เรียก ท่านนะแหละดีแล้วเนอะ)

*้ั์uppercut* ใครป้า ตอบ ไม่ดีตาย *้bloodpool* 30 แล้วไง  *้ั์uppercut* *้ั์uppercut* *้ั์uppercut*

อืมมมมมมมมมมม
ไม่ป้าก้ ได้ แบบให้เกียรติ หน่อย ก้อคุณพี่ เระกัน << หากเรียกแบบนี้ ท่าน Monkey D Jennei คง อมยิ้ม แน่เลย งั้นเรียก คุณ พี่เระกัน(พี่ของแม่ พี่+ของแม่=ป้า)

sattkon:

การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม ครั้งต่อไปนิ ทีมอื่นๆคงต้องเกรงใจผู้อวุโสอย่างทีม1 กันเป็นแถว  *haha*  ขนาดกรรมการยังเกรงใจเลย  *hoho*

Monkey D. Jennei:

ขอแบนตัวเอง ซัก 3 อาทิตย์ นะคะ ได้ยินคำว่าป้าแล้วมันปี๊ด ..... กลัวจากปี๊ดมันจะเป็นเกรียนแตก บายๆ เจอกันอีก หวังว่า คงไม่เจอคำว่าป้าอีก

sattkon:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 22:14:23 ---ขอแบนตัวเอง ซัก 3 อาทิตย์ นะคะ ได้ยินคำว่าป้าแล้วมันปี๊ด ..... กลัวจากปี๊ดมันจะเป็นเกรียนแตก บายๆ เจอกันอีก หวังว่า คงไม่เจอคำว่าป้าอีก

*shock* *shock* *shock* *shock*

อย่างอลสิครับ คุณเจน ผมยังไม่เคยเรียก คุณเจน ว่าป้าเลยนะ  *dead*  แต่คุณ เจน เปลี่ยนavatar ก็ดีนะครับ เพราะถ้าเจอนารูโตะ มะหร่ายโดนเรียกป้าแน่ๆ  *haha*

ปล.ผมชอบ avatar ที่เป็น แฮนค็อก อะ *้ั์petulant*
ปล2.นิน ทุกคน คุณเขา งอลละนะ *้ัิfootball*

Oni Me no Kyo:

ตู ว่า ละ !!! *haha*

อ้าว กรรมเลย แล้วจะได้อ่านการ์ตูน ยำๆ ไมเนี่ย  *shock*

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

หน้า: << < (40/57) > >>

Go to full version