Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทุกท่านคิดว่าใครคือชายสวมหน้ากาก

หน้า: (1/2) > >>

aod112:

*attack*ทุกท่านคิดว่าใครคือชายสวมหน้ากาก?

aod112:

*attack*เพราะว่าดันโชมันปิดตาไว้ข้างหนึงใช่ไหมครับส่วนชายใส่หน้ากากเปิดตาข้างที่ดันโซเปิดพอดีไม่เเน่ตาข้างนั้นอาจมีเนตรวงเเหวนอยู่พอมันได้เนตรจากเซียนหกวิธีมามันก็เปลี่ยนกับตาอีกข้างหนึ่งซะเลยครับ

iTheStore:

--- อ้างจาก: aod112 ที่ ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 15:47:37 --- *attack*เพราะว่าดันโชมันปิดตาไว้ข้างหนึงใช่ไหมครับส่วนชายใส่หน้ากากเปิดตาข้างที่ดันโซเปิดพอดีไม่เเน่ตาข้างนั้นอาจมีเนตรวงเเหวนอยู่พอมันได้เนตรจากเซียนหกวิธีมามันก็เปลี่ยนกับตาอีกข้างหนึ่งซะเลยครับ

--- End quote ---
ตาดันโซข้างที่ปิดเป็นเนตรของชิซุยครับ
ปล.ผมงงเม้นของคุณอ่ะ

man001:

chainoi:

คุณพี่ตั้งกระทู้ไม่หาข้อมูลซะหน่อยละจ้ะ มาได้ไงดันโซ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version