Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ค่าพลังทั่งสองทีม fairy tail กับ sabertooth

หน้า: (1/2) > >>

Sanjididami:

*damage* *damage*

Num:

--- อ้างจาก: Sanjididami ที่ ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 12:30:25 ---

*damage* *damage*

--- End quote ---
ไมทราบ ว่าเอามาจากไหน หรอค่าป
เชื่อได้หรือป่าว เห็นพลังของสติงกะโร๊ค อยู่ขั้น Cool เยอะ ทั้งๆที่เราเห็นพลังมันไม่กี่รอบเอง

กำไม่เคยเห็นหรอ ครับ ใน มังงะที่280.5
เค้ามี บอกนิครับ ของจิงครับ
เดี๋ยว เราหารูปมาแปะให้ดูละกัน = =' อุส่าเอามาตัด ให้ดูละนะนั่นเป็น คู่คู่ *dontknow*

Get Pa Ney @_@ *disappoint*

Num:

ขอบคุณมากค่าป และก้อขอโทด ด้วยครับพอดีไม่เคยได้ติดตามตอนพิเศษเลยไม่รู้อะครับ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version