Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ ไม่ใช้ โอบิโตะ 100% ถ้าเป็น โอบิโตะ ตูจะทิ้งหนังสือหมดผมลง E-mail ไว้แล้วไปอ่านกฎวิธีการกันเอา

หน้า: << < (11/20) > >>

windyzero:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 22:17:05 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 18:32:33 ---ความเป็นไปไม่ได้ คือความเป็นไปได้ *้ั์drinktea*

--- End quote ---

ดูแขนกลคนแปรธาตุด้วยหรอ คำพูดนี้ กรีด มันชอกพูด *great*

--- End quote ---

ไม่เคยครับ *้ั์drinktea*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

แต้ว ณฐพร (สวยไป) *great*

kyo:

ดันๆๆๆกัวกระทู้ดีๆแบบนี้หาย หนังสือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 โอบิโตะ ทรงผม ตา คิ้ว ความสามารถเนตร
อิสึนะ ผมไม่เหมือน คิ้วไม่คล้าย ความเป็นไปได้คือมันอยู่มานานรู้เรื่องทุกอย่าง ที่ปรึกษาโคโนะฮะ2คนนั้นก็อยู่มานานและรู้ทุกอย่างเหมือนกัน

อยากบอกเจ้าของกระทู้ว่า กาตูนเค้าไม่เปลื่ยนทรงผมนะคิดข้อนี้ไว้หนักๆเลย ถ้ามันจะเป็นอิสึนะคือมีเรื่องเดียวมันเอาร่างโอบิโตะมาใช้เท่านั้น จิงๆอาจารย์กำหนดไว้แต่แรกที่จะเขียนแล้วว่าโทบิเป็นใคร ไม่ต้องไปวิเคราะห์เกี่ยวกับโทบิบีบแขนตัวเองหรอกครับ ณ ตอนนี้เหตุผลไรต่างๆที่ผ่านมาใช้ไม่ได้แล้ว
มาวิเคราะห์ปัจจุบันดีกว่า คาคาชิงงทำไมเนตรมันกับโทบิใช้มิติเดียวกัน *-*
ผมก็มั่นใจไม่แพ้ จขกท หรอกครับ ถ้ามันจะเป็นอิสึนะได้ต้องใช้ร่างโอบิโตะเท่านั้น ไม่ใช่ร่างตัวเองแน่เพราะกาตูนไม่เปลื่ยนทรงผมครับ
และอีกข้อ อิสึนะอย่างที่รู้ไม่เก่งกว่ามาดาระหรอก แต่โทบิต้องเก่งกว่ามาดาระเพราะมันคือบอสใหญ่ คนที่จะเก่งกว่ามาดาระได้ต้องเป็นคนรุ่นใหม่ที่มีพรสวรรค์ขั้นเทพเท่านั้น คลื่นลูกใหม่ลบคลื่นลูกเก่า

windyzero:

ก่อน

หลัง

*้ั์drinktea*

Monkey D. Jennei:

*้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*เฮ้อ!!!

หน้า: << < (11/20) > >>

Go to full version