Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ ไม่ใช้ โอบิโตะ 100% ถ้าเป็น โอบิโตะ ตูจะทิ้งหนังสือหมดผมลง E-mail ไว้แล้วไปอ่านกฎวิธีการกันเอา

หน้า: << < (8/20) > >>

Pop_เซียนซกมก:

*rip* *rip* *rip* *rip* *rip*

chainoi:

--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 17:59:04 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 17:50:50 ---ใจร่ม ๆ มันจะใช่หรือไม่ใช่ ก็ ช่างมัน แต่ มันเป็นของสะสม เสียดาย เก็บไว้เถอะค่ะ ของเค้าเองที่เก็บไว้ บางเรื่องที่หายไปยังไม่รู้จะหาซื้อ คืนได้ที่ไหน แต่ถ้าไม่เอาจริง ขอล่ะกันค่ะ อิๆ เนียลเลย *hoho* *hoho* *hoho*

--- End quote ---

ไม่เป็นไรผมเก็บไว้แล้วชุด 1 ละ เพราะเวลาผมซื้อผมจะซื้อที่ 2-3 เล่มเพื่อเก็บไว้ส่วนนึ่ง ส่วนนึ่งกันเพื่อนยืม ส่วนนึ่งมาแจกแบบนี้ละ ครับ ^^  *hoho*

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ท่าทางจะรวยมากเลยนะเนี่ยซื้อมาแจกอะ

--- อ้างจาก: chainoi ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 08:37:05 ---
--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 17:59:04 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 17:50:50 ---ใจร่ม ๆ มันจะใช่หรือไม่ใช่ ก็ ช่างมัน แต่ มันเป็นของสะสม เสียดาย เก็บไว้เถอะค่ะ ของเค้าเองที่เก็บไว้ บางเรื่องที่หายไปยังไม่รู้จะหาซื้อ คืนได้ที่ไหน แต่ถ้าไม่เอาจริง ขอล่ะกันค่ะ อิๆ เนียลเลย *hoho* *hoho* *hoho*

ไม่เป็นไรผมเก็บไว้แล้วชุด 1 ละ เพราะเวลาผมซื้อผมจะซื้อที่ 2-3 เล่มเพื่อเก็บไว้ส่วนนึ่ง ส่วนนึ่งกันเพื่อนยืม ส่วนนึ่งมาแจกแบบนี้ละ ครับ ^^  *hoho*

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ท่าทางจะรวยมากเลยนะเนี่ยซื้อมาแจกอะ

55555 เล่มไม่เท่าไรเองนะตามหลักคนชอบอ่านหนังสือรู้ดีละ ^^ ความจริงไม่ได้ซื้อแจกอะไรหรอกแต่ว่า....เราอ่านนารูโตะหลายรอบละมันก็อยากให้เป็นตัวละครอื่นมากกว่า...ถึงได้บอกถ้าเป็น โอบิโตะ ก็ตามนั้น ครับ *number1*

จะมีคนได้ หนังสือกาตูนของนารูโตะกันไหมหน่า ลุ้น...  *hoho*          *number1*

magicmo:

*haha* *haha* เยี่ยมเลยครับข้อมูลเยอะมาก

หน้า: << < (8/20) > >>

Go to full version