Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตัวตนที่แท้จริงของโทบิ ดูเอานะครับ

หน้า: (1/2) > >>

Dakbangwan:

Naruto Fan Animation 550-600 Naruto and 5 Kage Vs. Madara Uchiha plus others HD

Dakbangwan:

อุจิวะ คางามิ

hackauthai:

อะไรมันจะง่ายขนาดนั้นครับท่าน เค้าจะฆ่ากันตายทั้งบอร์ดแล้วแต่นี่อยู่ดีๆมาเปิดหน้ากากให้เห็นซะอย่างงั้น แล้วในคลิปรู้สึกรูปมันแปลกๆเหมือนมีคนทำขึ่้นมาเลย  *rip*

iTheStore:

จริงง่ะ  *้ั์shock3* แต่คลิปมันแปลกๆเนอะ

PLovely:

Fan Made ครับ ใน ยูทูป ชื่อคลิป Fan Anima อะครับ ไม่ใช่ของจริงแน่ๆ   *great* ภาพก็แปลกๆแล้ว

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version