Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมเพิ่งเห็นหลังเสื้อโทบิ O_o

หน้า: << < (4/4)

sattkon:

แต่ผมไม่อยากเห็น ใต้หน้ากากมันละ เบื่อรำคาญ จะให้ใครก็เป็นไปเถอะ *dontknow* เป็น โงกุน ได้ยิ่งดี *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 07:16:26 ---แต่ผมไม่อยากเห็น ใต้หน้ากากมันละ เบื่อรำคาญ จะให้ใครก็เป็นไปเถอะ *dontknow* เป็น โงกุน ได้ยิ่งดี *haha*

--- End quote ---
โงกุน....เนี่ยนะ *shock*

gedomazo:

จบข่าว คนที่อยู่ใต้หน้ากากนั่นคือ
โนบิตะ เหตุผลที่ใช้ย้อนเวลาได้ ก็รู้ๆกันอยู่

นูฟ:

โอ้ๆ ประเด็นเยอะๆ รออ่านเจ้าค่ะ!  *้ัิshy*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version