Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าเกิดว่าวิชา วาร์ป ของโทบิไม่ใช่วิชาของเนตรวงเเหวนละ

หน้า: (1/4) > >>

โจโฉลักหลับ:

พอจะเปนไปได้ไหมว่าวิชา วาร์ป ของโทบิจะเป็นวิชาของเซ็ตซึสีดำ

เพราะร่างเซ็ตซึสีดำสามรถจะไปไหนก้อได้เเละเว็ตซึสีดำก้อเคยบอกว่า ผืนเเผ่นดินนี้เป็นของเราทั้งหมด ตอนที่จะไปชิงพวกไดเมียว

โทบิอาจจะมีเซลล์ของเซ็ตซึสีดำอยู่ก้อได้ เลยทำให้สามรถวาร์ปไปที่ไหนก้อได้

นี่ผมลองคิดนอกกรอบดูซะบ้างคร้าบ

nakin:

วิชาวาร์ปโทบิ มาจากเนตรวงแหวนครับ จะเห็นได้ชัดตอนสู้กะโคนั้นในแอนนิเมะ
ส่วนเซตสึ มันไปตามดินและน้ำครับ นั่นคือความสามารถของมัน

man001:

satam:

*dontknow*ผมว่ามันไม่น่าจะเกี่ยวกันนะครับ

Lopez:

มันก็น่าสงสัยอยู่นะครับ  เพราะโทบิ แว๊ปลงไปในพื้นก็ได้ ไม่จำเป็นต้อง ม้วนตัวเข้ามิติตรงหน้ากาก *้ั์noooo*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version